Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MC74LVX139M |
| LIXINC Part # | MC74LVX139M |
| Mtengenezaji | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › mantiki - swichi za ishara, multiplexers, decoders |
| Maelezo | IC DECODER/DEMUX 1X2:4 16SOEIAJ |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MC74LVX139M Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MC74LVX139M |
| Chapa: | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | mantiki - swichi za ishara, multiplexers, decoders |
| Mtengenezaji: | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| mfululizo: | 74LVX |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina: | Decoder/Demultiplexer |
| mzunguko: | 1 x 2:4 |
| nyaya za kujitegemea: | 2 |
| sasa - pato la juu, chini: | 4mA, 4mA |
| chanzo cha usambazaji wa voltage: | Single Supply |
| voltage - ugavi: | 2V ~ 3.6V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-SOIC (0.209", 5.30mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 16-SOEIAJ |
| MC74LCX258M | IC MULTIPLEXER 4 X 2:1 16SOEIAJ | 855 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SCAN90CP02SPX | IC CROSSPOINT SW 1 X 2:2 28WQFN | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DM74LS251N | IC MULTIPLEXER 1 X 8:1 16DIP | 999 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74AC399SC | IC MULTIPLEXER 4 X 2:1 16SOIC | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN74AS151DRG4 | IC MULTIPLEXER 1 X 8:1 16SOIC | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M74HC257B1R | IC MULTIPLEXER 4 X 2:1 16DIP | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74F251ASJX | IC MULTIPLEXER 1 X 8:1 16SOP | 926 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN74ALS158DR | IC MULTIPLEXER 4 X 2:1 16SOIC | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74HC258D,653 | IC MULTIPLEXER 4 X 2:1 16SO | 883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74VHC257MTR | IC MULTIPLEXER 4 X 2:1 16SO | 977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC74VHCT257AMEL | IC MULTIPLEXER 4 X 2:1 16SOEIAJ | 978 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC74LVX139MEL | IC DECODER/DEMUX 1X2:4 16SOEIAJ | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 72V70810PFG8 | IC MULTIPLEXER 1 X 8:8 64TQFP | 846 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10812 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.