Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | DM74LS257BN |
| LIXINC Part # | DM74LS257BN |
| Mtengenezaji | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › mantiki - swichi za ishara, multiplexers, decoders |
| Maelezo | IC MULTIPLEXER 4 X 2:1 16DIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | DM74LS257BN Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | DM74LS257BN |
| Chapa: | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | mantiki - swichi za ishara, multiplexers, decoders |
| Mtengenezaji: | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| mfululizo: | 74LS |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina: | Multiplexer |
| mzunguko: | 4 x 2:1 |
| nyaya za kujitegemea: | 1 |
| sasa - pato la juu, chini: | 2.6mA, 24mA |
| chanzo cha usambazaji wa voltage: | Single Supply |
| voltage - ugavi: | 4.75V ~ 5.25V |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 16-DIP (0.300", 7.62mm) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 16-PDIP |
| MC74LCX258DG | IC MULTIPLEXER 4 X 2:1 16SOIC | 945 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SY58017UMI-TR | IC MULTIPLEXER 1 X 2:1 16MLF | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SY89540UMI | IC CROSSPOINT SW 1 X 4:4 44MLF | 972 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MM74HC139N | IC DECODER/DEMUX 1X2:4 16DIP | 978 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HCF4512M013TR | IC DATA SELECT/MULTPL 1X8:1 16SO | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PI90LV044LE | IC CROSSPOINT SW 2 X 2:2 28TSSOP | 957 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SY10E457JZ | IC MULTIPLEXER 3 X 2:1 28PLCC | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SN74LVC257AQDREP | IC MULTIPLEXER 4 X 2:1 16SOIC | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| FSTD16211GX | IC BUS SWITCH 12 X 1:1 54FBGA | 913 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IDT72V70810PF8 | IC MULTIPLEXER 1 X 8:8 64TQFP | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CBTS3306D,112 | IC BUS SWITCH 1 X 1:1 8SO | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 74ACT11257NSR | IC MULTIPLEXER 4 X 2:1 20SO | 939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IDT74CBTLV3126PGG8 | IC BUS SWITCH 1 X 1:1 14TSSOP | 821 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10801 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.