Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MXD1210CSA+T |
| LIXINC Part # | MXD1210CSA+T |
| Mtengenezaji | Maxim Integrated |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › kumbukumbu - watawala |
| Maelezo | IC CNTRLR NVRAM 8-SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MXD1210CSA+T Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MXD1210CSA+T |
| Chapa: | Maxim Integrated |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | kumbukumbu - watawala |
| Mtengenezaji: | Maxim Integrated |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mtawala: | Nonvolatile RAM |
| voltage - ugavi: | 4.75V ~ 5.5V |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SOIC |
| DS1312+ | IC CONTROLLER NV BW & RST 8DIP | 3570 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UPD48288209FF-EF25-DW1-E2 | DDR DRAM, 32MX9 | 23735 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DS1210S+ | NONVOLATILE CONTROLLER CHIP | 17625 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DP84T22V-25 | MEMORY CONTROLLER, CMOS, PQCC84 | 1431 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DS1210+ | NONVOLATILE CONTROLLER CHIP | 33109 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DS1218+ | DS1218 NONVOLATILE CONTROLLER | 829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TMS44165-80DZ | FAST PAGE DRAM, 256KX16, 80NS0 | 2004 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SB82437MX | DRAM CONTROLLER, 128M X 8 | 2242 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DS1211S/T&R | MICROPROCESSOR CIRCUIT, CMOS, PD | 1868 Zaidi juu ya Agizo |
|
| V96BMC-40LP | DRAM CONTROLLER, 64M X 8 | 2194 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TMS45169-70DZ | EDO DRAM, 256KX16, 70NS PDSO40 | 1210 Zaidi juu ya Agizo |
|
| P82C08-8 | DRAM CONTROLLER, 1M X 8 PDIP48 | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AM2964B/BQA | DYNAMIC MEMORY CONTROLLER | 880 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10966 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $4.68000 | $4.68 |
| 2500 | $4.14514 | $10362.85 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.