Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | IS43DR16160B-37CBLI |
| LIXINC Part # | IS43DR16160B-37CBLI |
| Mtengenezaji | ISSI (Integrated Silicon Solution, Inc.) |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › kumbukumbu |
| Maelezo | IC DRAM 256MBIT PAR 84TWBGA |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | IS43DR16160B-37CBLI Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | IS43DR16160B-37CBLI |
| Chapa: | ISSI (Integrated Silicon Solution, Inc.) |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | kumbukumbu |
| Mtengenezaji: | ISSI (Integrated Silicon Solution, Inc.) |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya kumbukumbu: | Volatile |
| muundo wa kumbukumbu: | DRAM |
| teknolojia: | SDRAM - DDR2 |
| saizi ya kumbukumbu: | 256Mb (16M x 16) |
| kiolesura cha kumbukumbu: | Parallel |
| mzunguko wa saa: | 266 MHz |
| andika wakati wa mzunguko - neno, ukurasa: | 15ns |
| muda wa kufikia: | 500 ps |
| voltage - ugavi: | 1.7V ~ 1.9V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 84-TFBGA |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 84-TWBGA (8x12.5) |
| CY7C1464AV33-167BGI | IC SRAM 36MBIT PARALLEL 209FBGA | 1246 Zaidi juu ya Agizo |
|
| FM27C010V120 | IC EPROM 1MBIT PARALLEL 32PLCC | 2311 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM24EP64C-BSNC-B | IC CBRAM 64KBIT I2C 750KHZ 8SOIC | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 25AA320AT-I/ST | IC EEPROM 32KBIT SPI 8TSSOP | 2958 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY7C1011CV33-15AI | STANDARD SRAM, 128KX16 | 1663 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT27BV1024-90JU | IC EPROM 1MBIT PARALLEL 44PLCC | 1205 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S29GL512S10FAI020 | IC FLASH 512MBIT PARALLEL 64BGA | 887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 25AA020A-I/ST | IC EEPROM 2KBIT SPI 10MHZ 8TSSOP | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R1LP5256ESA-7SR#B0 | IC SRAM 256KBIT PARALLEL 28TSOP | 2379 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IS42S16320D-7BL-TR | IC DRAM 512MBIT PARALLEL 54TFBGA | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IS43LD32640B-18BPL | IC DRAM 2GBIT PARALLEL 168VFBGA | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S34MS04G204TFI010 | IC FLASH 4GBIT PARALLEL 48TSOP I | 2459 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY14B256L-SP35XI | IC NVSRAM 256KBIT PAR 48SSOP | 2398 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10924 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $4.99000 | $4.99 |
| 10 | $4.55013 | $45.5013 |
| 25 | $4.46359 | $111.58975 |
| 50 | $4.43313 | $221.6565 |
| 209 | $3.97677 | $831.14493 |
| 418 | $3.96146 | $1655.89028 |
| 627 | $3.71419 | $2328.79713 |
| 1045 | $3.55613 | $3716.15585 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.