Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 25LC160AT-I/SN |
| LIXINC Part # | 25LC160AT-I/SN |
| Mtengenezaji | Roving Networks / Microchip Technology |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › kumbukumbu |
| Maelezo | IC EEPROM 16KBIT SPI 10MHZ 8SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 25LC160AT-I/SN Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 25LC160AT-I/SN |
| Chapa: | Roving Networks / Microchip Technology |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | kumbukumbu |
| Mtengenezaji: | Roving Networks / Microchip Technology |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Not For New Designs |
| aina ya kumbukumbu: | Non-Volatile |
| muundo wa kumbukumbu: | EEPROM |
| teknolojia: | EEPROM |
| saizi ya kumbukumbu: | 16Kb (2K x 8) |
| kiolesura cha kumbukumbu: | SPI |
| mzunguko wa saa: | 10 MHz |
| andika wakati wa mzunguko - neno, ukurasa: | 5ms |
| muda wa kufikia: | - |
| voltage - ugavi: | 2.5V ~ 5.5V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SOIC |
| 71V65703S85BGGI | IC SRAM 9MBIT PARALLEL 119PBGA | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S34MS02G100BHI003 | IC FLASH 2GBIT PARALLEL 63BGA | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY7C1021B-15ZXC | IC SRAM 1MBIT PARALLEL 44TSOP II | 976 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IS61QDPB42M36A1-500M3L | IC SRAM 72MBIT PARALLEL 165LFBGA | 870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| N25Q064A13EF8A0E | IC FLSH 64MBIT SPI 108MHZ 8VDFPN | 1204 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AS4C2M32D1A-5BCN | IC DRAM 64MBIT PARALLEL 144LFBGA | 837 Zaidi juu ya Agizo |
|
| GS8160Z18DGT-250I | IC SRAM 18MBIT PARALLEL 100TQFP | 923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 71V65603S150BQG | IC SRAM 9MBIT PARALLEL 165CABGA | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| FM93C86ALM8X | EEPROM, 1KX16, SERIAL, CMOS | 5425 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT58L512Y36DT-10 | CACHE SRAM, 512KX36, 5NS PQFP100 | 2012 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY62127BVLL-70BKI | SRAM 1 MEG (64K X 16-BIT) | 3096 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT24AA04WI-GT3 | IC EEPROM 4KBIT I2C 1MHZ 8SOIC | 6834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 93LC56CT-I/ST | IC EEPROM 2KBIT SPI 3MHZ 8TSSOP | 838 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11307 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.56000 | $0.56 |
| 3300 | $0.47380 | $1563.54 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.