Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 71V416S15BEGI8 |
| LIXINC Part # | 71V416S15BEGI8 |
| Mtengenezaji | Renesas Electronics America |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › kumbukumbu |
| Maelezo | IC SRAM 4MBIT PARALLEL 48CABGA |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 71V416S15BEGI8 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 71V416S15BEGI8 |
| Chapa: | Renesas Electronics America |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | kumbukumbu |
| Mtengenezaji: | Renesas Electronics America |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya kumbukumbu: | Volatile |
| muundo wa kumbukumbu: | SRAM |
| teknolojia: | SRAM - Asynchronous |
| saizi ya kumbukumbu: | 4Mb (256K x 16) |
| kiolesura cha kumbukumbu: | Parallel |
| mzunguko wa saa: | - |
| andika wakati wa mzunguko - neno, ukurasa: | 15ns |
| muda wa kufikia: | 15 ns |
| voltage - ugavi: | 3V ~ 3.6V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 48-TFBGA |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 48-CABGA (7x7) |
| IS43LR16320B-6BLI | IC DRAM 512MBIT PARALLEL 60TFBGA | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 93LC56B-I/MS | IC EEPROM 2KBIT SPI 2MHZ 8MSOP | 2339 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SST25VF016B-50-4I-S2AF | IC FLASH 16MBIT SPI 50MHZ 8SOIC | 989 Zaidi juu ya Agizo |
|
| GS8162Z36DGD-250IV | IC SRAM 18MBIT PARALLEL 165FPBGA | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S29GL064N90TFI033 | IC FLASH 64MBIT PARALLEL 48TSOP | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY14B101Q2A-SXI | IC NVSRAM 1MBIT SPI 40MHZ 8SOIC | 1631 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY62146EV30LL-45ZSXI | IC SRAM 4MBIT PARALLEL 44TSOP II | 1210 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AS7C1025B-12JCN | IC SRAM 1MBIT PARALLEL 32SOJ | 919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY7C1062GN30-10BGXI | IC SRAM 16MBIT PARALLEL 119PBGA | 905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY7C1061GE30-10BV1XIT | IC SRAM 16MBIT PARALLEL 48VFBGA | 817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IS25LP128-JLLE | IC FLASH 128MBIT SPI/QUAD 8WSON | 4121 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MX25L6406EZNI-12GF | IC FLASH 64MBIT SPI 86MHZ 8WSON | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT24C03WI-G | IC EEPROM 2KBIT I2C 400KHZ 8SOIC | 17189 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10840 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $6.34600 | $6.346 |
| 2000 | $5.75833 | $11516.66 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.