Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | GVT71128D32T-7 |
| LIXINC Part # | GVT71128D32T-7 |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › kumbukumbu |
| Maelezo | IC SRAM 4MBIT 66MHZ |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | GVT71128D32T-7 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | GVT71128D32T-7 |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | kumbukumbu |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | GVT71128D32 |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya kumbukumbu: | Volatile |
| muundo wa kumbukumbu: | SRAM |
| teknolojia: | SRAM |
| saizi ya kumbukumbu: | 4Mb (128K x 32) |
| kiolesura cha kumbukumbu: | - |
| mzunguko wa saa: | 66 MHz |
| andika wakati wa mzunguko - neno, ukurasa: | - |
| muda wa kufikia: | 7 ns |
| voltage - ugavi: | 3.3V |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 100-TQFP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| FM24C09UFN | IC EEPROM 8KBIT I2C 400KHZ 8DIP | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S29NS512P0PBJW003 | FLASH, 32MX16, 80NS, PBGA64 | 1680 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY27H010-55WC | UVPROM, 128KX8, 55NS CDIP32 | 2095 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SST39VF802C-70-4I-EKE-T | IC FLASH 8MBIT PARALLEL 48TSOP | 870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT24HC02C-SSHM-B | IC EEPROM 2KBIT I2C 1MHZ 8SOIC | 2528 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY14B104L-BA20XI | IC NVSRAM 4MBIT PARALLEL 48FBGA | 1084 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S25HS512TFABHI010 | IC FLASH 512MBIT SPI/QUAD 24BGA | 1494 Zaidi juu ya Agizo |
|
| BR24C04-MN6TP | IC EEPROM 4KBIT I2C 400KHZ 8SO | 5097 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IS43DR16320C-3DBI-TR | IC DRAM 512MBIT PARALLEL 84TWBGA | 828 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M48Z18-100PC1 | IC NVSRAM 64KBIT PAR 28PCDIP | 1263 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S25FL256LDPMFI000 | IC FLASH 256MBIT SPI/QUAD 16SOIC | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 71V256SA12YG | IC SRAM 256KBIT PARALLEL 28SOJ | 1487 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SST26VF016BT-80E/SN | IC FLASH 16MBIT SPI/QUAD 8SOIC | 815 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 12895 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.71000 | $1.71 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.