Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CY7C09279V-7AXC |
| LIXINC Part # | CY7C09279V-7AXC |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › kumbukumbu |
| Maelezo | DUAL-PORT SRAM, 32KX16, 7.5NS, C |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CY7C09279V-7AXC Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CY7C09279V-7AXC |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | kumbukumbu |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya kumbukumbu: | Volatile |
| muundo wa kumbukumbu: | SRAM |
| teknolojia: | SRAM - Dual Port, Synchronous |
| saizi ya kumbukumbu: | 512Kb (32K x 16) |
| kiolesura cha kumbukumbu: | Parallel |
| mzunguko wa saa: | 83 MHz |
| andika wakati wa mzunguko - neno, ukurasa: | - |
| muda wa kufikia: | 7.5 ns |
| voltage - ugavi: | 3V ~ 3.6V |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 100-LQFP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 100-TQFP (14x14) |
| AT24C512-10TU-2.7 | IC EEPROM 512KBIT I2C 8TSSOP | 1839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S25FL128SAGNFI001 | IC FLASH 128MBIT SPI/QUAD 8WSON | 7170 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IS61DDP2B22M18A-400M3L | IC SRAM 36MBIT PARALLEL 165LFBGA | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 71V35761SA166BGG8 | IC SRAM 4.5MBIT PARALLEL 119PBGA | 884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 93LC56AX-E/SN | IC EEPROM 2KBIT SPI 2MHZ 8SOIC | 963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 71V3556SA100BQGI8 | IC SRAM 4.5MBIT PAR 165CABGA | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SST25VF010A-33-4C-QAE-T | IC FLASH 1MBIT SPI 33MHZ 8WSON | 2892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY7C1051H30-10BV1XET | IC SRAM 8MBIT PARALLEL 48VFBGA | 972 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT58L128L32D1T-10 | IC SRAM 4MBIT PARALLEL 100TQFP | 858 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY7C10612GE30-10ZSXIT | IC SRAM 16MBIT PAR 54TSOP II | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| W632GG8NB11I | IC DRAM 2GBIT PARALLEL 78VFBGA | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY7C1650KV18-450BZC | IC SRAM 144MBIT PARALLEL 165FBGA | 921 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LE24512AQF-AH | IC EEPROM 512KBIT I2C VSON8K | 23460922 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11288 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $52.92000 | $52.92 |
| 10 | $47.63299 | $476.3299 |
| 25 | $46.59453 | $1164.86325 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.