Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CY7C1623KV18-300BZXC |
| LIXINC Part # | CY7C1623KV18-300BZXC |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › kumbukumbu |
| Maelezo | SYNC RAM |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CY7C1623KV18-300BZXC Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CY7C1623KV18-300BZXC |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | kumbukumbu |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya kumbukumbu: | Volatile |
| muundo wa kumbukumbu: | SRAM |
| teknolojia: | SRAM - Synchronous, DDR II |
| saizi ya kumbukumbu: | 144Mb (8M x 18) |
| kiolesura cha kumbukumbu: | Parallel |
| mzunguko wa saa: | 300 MHz |
| andika wakati wa mzunguko - neno, ukurasa: | - |
| muda wa kufikia: | - |
| voltage - ugavi: | 1.7V ~ 1.9V |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 165-LBGA |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 165-FBGA (15x17) |
| S29GL256S10TFIV10 | IC FLASH 256MBIT PARALLEL 56TSOP | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY62256NLL-70SNXC | IC SRAM 256KBIT PARALLEL 28SOIC | 2564 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY7C1041BN-20ZSXA | STANDARD SRAM, 256KX16, 20NS PDS | 2778 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY7C1069G30-10ZSXI | IC SRAM 16MBIT PAR 54TSOP II | 936 Zaidi juu ya Agizo |
|
| BR93G86F-3GTE2 | IC EEPROM 16KBIT SPI 3MHZ 8SOP | 3428 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S29GL01GS11FHIV23 | IC FLASH 1GBIT PARALLEL 64FBGA | 2504 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 71V65602S133PFG | IC SRAM 9MBIT PARALLEL 100TQFP | 871 Zaidi juu ya Agizo |
|
| W25Q64JWSSIM | IC FLASH 64MBIT SPI/QUAD 8SOIC | 901 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NM25C040LM8 | EEPROM, 512X8, SERIAL, CMOS | 2892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| GS8320Z36AGT-250I | IC SRAM 36MBIT PARALLEL 100TQFP | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY7C1061GE30-10ZSXIT | IC SRAM 16MBIT PAR 54TSOP II | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| BR24L04F-WE2 | IC EEPROM 4KBIT I2C 400KHZ 8SOP | 2340 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MX25L2006EM1I-12G | IC FLASH 2MBIT SPI 86MHZ 8SOP | 831 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10915 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $215.40000 | $215.4 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.