Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CY7C1414KV18-300BZXC |
| LIXINC Part # | CY7C1414KV18-300BZXC |
| Mtengenezaji | Cypress Semiconductor |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › kumbukumbu |
| Maelezo | NO WARRANTY |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CY7C1414KV18-300BZXC Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CY7C1414KV18-300BZXC |
| Chapa: | Cypress Semiconductor |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | kumbukumbu |
| Mtengenezaji: | Cypress Semiconductor |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya kumbukumbu: | Volatile |
| muundo wa kumbukumbu: | SRAM |
| teknolojia: | SRAM - Synchronous, QDR II |
| saizi ya kumbukumbu: | 36Mb (1M x 36) |
| kiolesura cha kumbukumbu: | Parallel |
| mzunguko wa saa: | 300 MHz |
| andika wakati wa mzunguko - neno, ukurasa: | - |
| muda wa kufikia: | - |
| voltage - ugavi: | 1.7V ~ 1.9V |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 165-LBGA |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 165-FBGA (13x15) |
| CY7C1625KV18-300BZXC | IC SRAM 144MBIT PARALLEL 165FBGA | 1307 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AS7C4096A-20JCN | IC SRAM 4MBIT PARALLEL 36SOJ | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 23A1024-I/SN | IC SRAM 1MBIT SPI/QUAD I/O 8SOIC | 1571 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IS61WV20488BLL-10TLI | IC SRAM 16MBIT PAR 44TSOP II | 1720 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY7C131-55JI | DUAL-PORT SRAM, 1KX8, 55NS | 939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CHS34C02HU4I-GT4 | IC EEPROM 2KBIT I2C 400KHZ 8UDFN | 892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M24C02-FDW6TP | IC EEPROM 2KBIT I2C 8TSSOP | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY62148G30-45ZSXIT | IC SRAM 4MBIT PARALLEL 32TSOP II | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S34ML04G100BHA000 | IC FLASH 4GBIT PARALLEL 63BGA | 913 Zaidi juu ya Agizo |
|
| BR25G320FJ-3GE2 | IC EEPROM 32KBIT SPI 20MHZ 8SOPJ | 2425 Zaidi juu ya Agizo |
|
| BR93H46RF-2CE2 | IC EEPROM 1KBIT SPI 2MHZ 8SOP | 3434 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY27C010-90WC | UVPROM, 128KX8, 90NS CDIP32 | 1119 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 71V65803S150BQI | IC SRAM 9MBIT PARALLEL 165CABGA | 961 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11062 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $17.70000 | $17.7 |
| 10 | $16.41466 | $164.1466 |
| 25 | $15.83434 | $395.8585 |
| 50 | $15.44059 | $772.0295 |
| 136 | $13.52344 | $1839.18784 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.