Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 25C160-I/SN |
| LIXINC Part # | 25C160-I/SN |
| Mtengenezaji | Roving Networks / Microchip Technology |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › kumbukumbu |
| Maelezo | IC EEPROM 16KBIT SPI 3MHZ 8SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 25C160-I/SN Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 25C160-I/SN |
| Chapa: | Roving Networks / Microchip Technology |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | kumbukumbu |
| Mtengenezaji: | Roving Networks / Microchip Technology |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya kumbukumbu: | Non-Volatile |
| muundo wa kumbukumbu: | EEPROM |
| teknolojia: | EEPROM |
| saizi ya kumbukumbu: | 16Kb (2K x 8) |
| kiolesura cha kumbukumbu: | SPI |
| mzunguko wa saa: | 3 MHz |
| andika wakati wa mzunguko - neno, ukurasa: | 5ms |
| muda wa kufikia: | - |
| voltage - ugavi: | 4.5V ~ 5.5V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SOIC |
| MT58L64L18FT-8.5 | IC SRAM 1MBIT PARALLEL 100TQFP | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S26KL128SDABHM030 | IC FLASH 128MBIT PARALLEL 24FBGA | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 24LC64T-E/SN | IC EEPROM 64KBIT I2C 8SOIC | 4326 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IS61WV5128EDBLL-10TLI | IC SRAM 4MBIT PARALLEL 44TSOP II | 832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IS64LF12836A-7.5B3LA3 | IC SRAM 4.5MBIT PAR 165TFBGA | 886 Zaidi juu ya Agizo |
|
| BR24G32FJ-3GTE2 | IC EEPROM 32KBIT I2C 8SOPJ | 1024 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT24C03VP2I-GT3 | IC EEPROM 2KBIT I2C 400KHZ 8TDFN | 36870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S29GL064N90FAI040 | IC FLASH 64MBIT PARALLEL 64FBGA | 980 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 28C17A-15I/L | 16K (2K X 8) CMOS EEPROM | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY7S1041G30-10BVXIT | IC SRAM 4MBIT PARALLEL 48VFBGA | 864 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M25P20-VMN6PB | IC FLASH 2MBIT SPI 75MHZ 8SO | 926 Zaidi juu ya Agizo |
|
| FM24CL64B-GTR | IC FRAM 64KBIT I2C 1MHZ 8SOIC | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 23A512T-E/ST | IC SRAM 512KBIT SPI/QUAD 8TSSOP | 812 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10900 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.87000 | $0.87 |
| 25 | $0.83998 | $20.9995 |
| 100 | $0.80649 | $80.649 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.