Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | IS42S32160F-6TL-TR |
| LIXINC Part # | IS42S32160F-6TL-TR |
| Mtengenezaji | ISSI (Integrated Silicon Solution, Inc.) |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › kumbukumbu |
| Maelezo | IC DRAM 512MBIT PAR 86TSOP II |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | IS42S32160F-6TL-TR Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | IS42S32160F-6TL-TR |
| Chapa: | ISSI (Integrated Silicon Solution, Inc.) |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | kumbukumbu |
| Mtengenezaji: | ISSI (Integrated Silicon Solution, Inc.) |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya kumbukumbu: | Volatile |
| muundo wa kumbukumbu: | DRAM |
| teknolojia: | SDRAM |
| saizi ya kumbukumbu: | 512Mb (16M x 32) |
| kiolesura cha kumbukumbu: | Parallel |
| mzunguko wa saa: | 167 MHz |
| andika wakati wa mzunguko - neno, ukurasa: | - |
| muda wa kufikia: | 5.4 ns |
| voltage - ugavi: | 3V ~ 3.6V |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 86-TFSOP (0.400", 10.16mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 86-TSOP II |
| CAT28F512HI-90 | IC FLASH 512KBIT PARALLEL 32TSOP | 1803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 24AA08HT-I/ST | IC EEPROM 8KBIT I2C 8TSSOP | 920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M95040-DRMN8TP/K | IC EEPROM 4KBIT SPI 20MHZ 8SO | 2987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY7C0831AV-133BBI | DUAL-PORT SRAM, 128KX18, 4NS | 1041 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY7C1019CV33-12ZXCT | IC SRAM 1MBIT PARALLEL 32TSOP II | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY7C1361C-133AXC | NO WARRANTY | 1212 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CYD09S72V-133BBI | IC SRAM 9MBIT PARALLEL 484FBGA | 1926 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY7C1370BV25-133AC | IC SRAM 18MBIT PARALLEL 100TQFP | 1034 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S25FL128LDPMFI000 | IC FLASH 128MBIT SPI/QUAD 16SOIC | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MB85RS16NPN-G-AMEWE1 | IC FRAM 16KBIT SPI 20MHZ 8SON | 841 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY7C168A-35PC | STANDARD SRAM, 4KX4, 35NS, CMOS | 15701 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IS43R86400E-6TLI-TR | IC DRAM 512MBIT PAR 66TSOP II | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY7C1565KV18-550BZXC | NO WARRANTY | 902 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10831 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $11.26500 | $11.265 |
| 1500 | $11.26500 | $16897.5 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.