Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CY62157H30-45BVXIT |
| LIXINC Part # | CY62157H30-45BVXIT |
| Mtengenezaji | Cypress Semiconductor |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › kumbukumbu |
| Maelezo | IC SRAM 8MBIT PARALLEL 48VFBGA |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CY62157H30-45BVXIT Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CY62157H30-45BVXIT |
| Chapa: | Cypress Semiconductor |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | kumbukumbu |
| Mtengenezaji: | Cypress Semiconductor |
| mfululizo: | MoBL® |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya kumbukumbu: | Volatile |
| muundo wa kumbukumbu: | SRAM |
| teknolojia: | SRAM - Asynchronous |
| saizi ya kumbukumbu: | 8Mb (512K x 16) |
| kiolesura cha kumbukumbu: | Parallel |
| mzunguko wa saa: | - |
| andika wakati wa mzunguko - neno, ukurasa: | 45ns |
| muda wa kufikia: | 45 ns |
| voltage - ugavi: | 2.2V ~ 3.6V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 48-VFBGA |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 48-VFBGA (6x8) |
| S29GL128P11FFI013 | IC FLASH 128MBIT PARALLEL 64FBGA | 945 Zaidi juu ya Agizo |
|
| STK22C48-SF45 | IC NVSRAM 16KBIT PARALLEL 28SOIC | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IS43TR81280B-15GBL | IC DRAM 1GBIT PARALLEL 78TWBGA | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 7140LA35P | IC SRAM 8KBIT PARALLEL 48DIP | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT48LC8M16A2P-7E IT:G | IC DRAM 128MBIT PAR 54TSOP II | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT48LC8M8A2P-75 IT:G | IC DRAM 64MBIT PAR 54TSOP II | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MTFC4GLGDM-AIT Z TR | IC FLASH 32GBIT MMC 153TFBGA | 908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 71321SA25PF8 | IC SRAM 16KBIT PARALLEL 64TQFP | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IS61LP6436A-133TQ-TR | IC SRAM 2MBIT PARALLEL 100TQFP | 937 Zaidi juu ya Agizo |
|
| STK14CA8-RF25ITR | IC NVSRAM 1MBIT PARALLEL 48SSOP | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S25FL129P0XMFV003M | IC FLASH 128MBIT SPI/QUAD 16SOIC | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT49BV162AT-70TU | IC FLASH 16MBIT PARALLEL 48TSOP | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT46V64M8BN-6 IT:F TR | IC DRAM 512MBIT PARALLEL 60FBGA | 986 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10826 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.