Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AT24C64-10PI-2.5 |
| LIXINC Part # | AT24C64-10PI-2.5 |
| Mtengenezaji | Roving Networks / Microchip Technology |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › kumbukumbu |
| Maelezo | IC EEPROM 64KBIT I2C 400KHZ 8DIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AT24C64-10PI-2.5 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AT24C64-10PI-2.5 |
| Chapa: | Roving Networks / Microchip Technology |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | kumbukumbu |
| Mtengenezaji: | Roving Networks / Microchip Technology |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya kumbukumbu: | Non-Volatile |
| muundo wa kumbukumbu: | EEPROM |
| teknolojia: | EEPROM |
| saizi ya kumbukumbu: | 64Kb (8K x 8) |
| kiolesura cha kumbukumbu: | I²C |
| mzunguko wa saa: | 400 kHz |
| andika wakati wa mzunguko - neno, ukurasa: | 10ms |
| muda wa kufikia: | 900 ns |
| voltage - ugavi: | 2.5V ~ 5.5V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 8-DIP (0.300", 7.62mm) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-PDIP |
| AT29LV020-15JU | IC FLASH 2MBIT PARALLEL 32PLCC | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| JS28F128P33TF70A | IC FLASH 128MBIT PARALLEL 56TSOP | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 71342LA35PF | IC SRAM 32KBIT PARALLEL 64TQFP | 817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| W25Q128FVEIP | IC FLASH 128MBIT SPI/QUAD 8WSON | 935 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IDT6116LA45SOGI | IC SRAM 16KBIT PARALLEL 24SOIC | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT29F1T08EMHAFJ4-3RES:A TR | IC FLASH 1TB PARALLEL 132VBGA | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M25P05-AVMP6TG TR | IC FLASH 512KBIT SPI 8VDFPN | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MX25U51245GMI0A | IC FLASH 512MBIT SPI/QUAD 16SOP | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 7024S55J | IC SRAM 64KBIT PARALLEL 84PLCC | 817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| W25X10AVSNIG | IC FLASH 1MBIT SPI 100MHZ 8SOIC | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT28F320J3BS-11 ET TR | IC FLASH 32MBIT PARALLEL 64FBGA | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT24C16A-10TU-2.7 | IC EEPROM 16KBIT I2C 8TSSOP | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 70V9079L7PF | IC SRAM 256KBIT PARALLEL 100TQFP | 869 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10936 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.