Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AT49F040-12PC |
| LIXINC Part # | AT49F040-12PC |
| Mtengenezaji | Roving Networks / Microchip Technology |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › kumbukumbu |
| Maelezo | IC FLASH 4MBIT PARALLEL 32DIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AT49F040-12PC Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AT49F040-12PC |
| Chapa: | Roving Networks / Microchip Technology |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | kumbukumbu |
| Mtengenezaji: | Roving Networks / Microchip Technology |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya kumbukumbu: | Non-Volatile |
| muundo wa kumbukumbu: | FLASH |
| teknolojia: | FLASH |
| saizi ya kumbukumbu: | 4Mb (512K x 8) |
| kiolesura cha kumbukumbu: | Parallel |
| mzunguko wa saa: | - |
| andika wakati wa mzunguko - neno, ukurasa: | 50µs |
| muda wa kufikia: | 120 ns |
| voltage - ugavi: | 4.5V ~ 5.5V |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C (TC) |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 32-DIP (0.600", 15.24mm) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 32-PDIP |
| DS1245WP-150 | IC NVSRAM 1MBIT PAR 34PWRCAP | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IS46TR16128BL-15HBLA1 | IC DRAM 2GBIT PARALLEL 96TWBGA | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 7134LA25JI8 | IC SRAM 32KBIT PARALLEL 52PLCC | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC58CVG1S3HRAIG | IC FLASH 2GBIT SPI 104MHZ 8WSON | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY7C1414AV18-167BZI | IC SRAM 36MBIT PARALLEL 165FBGA | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IS43TR16128B-107MBLI-TR | IC DRAM 2GBIT PARALLEL 96TWBGA | 890 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M24256-BHRDW6TP | IC EEPROM 256KBIT I2C 8TSSOP | 999 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IDT71256L20Y8 | IC SRAM 256KBIT PARALLEL 28SOJ | 850 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 70V25L20PF8 | IC SRAM 128KBIT PARALLEL 100TQFP | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IDT70824L25PF | IC RAM 64KBIT PARALLEL 80TQFP | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 70V25S20PF | IC SRAM 128KBIT PARALLEL 100TQFP | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IS42S16100E-7BLI | IC DRAM 16MBIT PARALLEL 60TFBGA | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY7C1329S-166AXC | IC SRAM 2MBIT PARALLEL 100TQFP | 903 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10880 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.