Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | IS43TR85120A-125KBL-TR |
| LIXINC Part # | IS43TR85120A-125KBL-TR |
| Mtengenezaji | ISSI (Integrated Silicon Solution, Inc.) |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › kumbukumbu |
| Maelezo | IC DRAM 4GBIT PARALLEL 78TWBGA |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | IS43TR85120A-125KBL-TR Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | IS43TR85120A-125KBL-TR |
| Chapa: | ISSI (Integrated Silicon Solution, Inc.) |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | kumbukumbu |
| Mtengenezaji: | ISSI (Integrated Silicon Solution, Inc.) |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya kumbukumbu: | Volatile |
| muundo wa kumbukumbu: | DRAM |
| teknolojia: | SDRAM - DDR3 |
| saizi ya kumbukumbu: | 4Gb (512M x 8) |
| kiolesura cha kumbukumbu: | Parallel |
| mzunguko wa saa: | 800 MHz |
| andika wakati wa mzunguko - neno, ukurasa: | 15ns |
| muda wa kufikia: | 20 ns |
| voltage - ugavi: | 1.425V ~ 1.575V |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 95°C (TC) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 78-TFBGA |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 78-TWBGA (9x10.5) |
| 7134SA35J8 | IC SRAM 32KBIT PARALLEL 52PLCC | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S29GL256P11FFIS52 | IC FLASH 256MBIT PARALLEL 64FBGA | 981 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 70261L15PF | IC SRAM 256KBIT PARALLEL 100TQFP | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 7015S17PF | IC SRAM 72KBIT PARALLEL 80TQFP | 970 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY7C1383D-100AXC | IC SRAM 18MBIT PARALLEL 100TQFP | 817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IDT71V256SA20YGI8 | IC SRAM 256KBIT PARALLEL 28SOJ | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT49F001-55VI | IC FLASH 1MBIT PARALLEL 32VSOP | 931 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT40A256M16GE-062E IT:B TR | IC DRAM 4GBIT PARALLEL 96FBGA | 832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT49H32M18CSJ-25E:B TR | IC DRAM 576MBIT PARALLEL 144FBGA | 908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 25LC040A-E/SN16KVAO | IC EEPROM 4KBIT SPI 10MHZ 8SOIC | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DS28DG02E-3C+ | IC EEPROM 2KBIT SPI 2MHZ 28TSSOP | 908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY7C1021B-15VXC | IC SRAM 1MBIT PARALLEL 44SOJ | 905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LH52256C-70LL | IC SRAM 256KBIT PARALLEL 28DIP | 813 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10909 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.