Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AT24C01A-10SI-2.7-T |
| LIXINC Part # | AT24C01A-10SI-2.7-T |
| Mtengenezaji | Roving Networks / Microchip Technology |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › kumbukumbu |
| Maelezo | IC EEPROM 1KBIT I2C 400KHZ 8SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AT24C01A-10SI-2.7-T Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AT24C01A-10SI-2.7-T |
| Chapa: | Roving Networks / Microchip Technology |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | kumbukumbu |
| Mtengenezaji: | Roving Networks / Microchip Technology |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya kumbukumbu: | Non-Volatile |
| muundo wa kumbukumbu: | EEPROM |
| teknolojia: | EEPROM |
| saizi ya kumbukumbu: | 1Kb (128 x 8) |
| kiolesura cha kumbukumbu: | I²C |
| mzunguko wa saa: | 400 kHz |
| andika wakati wa mzunguko - neno, ukurasa: | 5ms |
| muda wa kufikia: | 900 ns |
| voltage - ugavi: | 2.7V ~ 5.5V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SOIC |
| IS42S32400E-7BL | IC DRAM 128MBIT PARALLEL 90TFBGA | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT93C46-10TU-2.7-T | IC EEPROM 1KBIT SPI 2MHZ 8TSSOP | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IS42S32160C-6BLI | IC DRAM 512MBIT PARALLEL 90WBGA | 942 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT48LC16M16A2P-7E L:D TR | IC DRAM 256MBIT PAR 54TSOP II | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IDT71V35761S200BQG8 | IC SRAM 4.5MBIT PAR 165CABGA | 940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IDT71024S12TYI8 | IC SRAM 1MBIT PARALLEL 32SOJ | 849 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IS62WV5128BLL-55BI-TR | IC SRAM 4MBIT PARALLEL 36TFBGA | 832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MTFC4GMTEA-4M IT | IC FLASH 32GBIT MMC 153WFBGA | 943 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM3313-SNI-T | IC EEPROM 32KBIT SPI 1MHZ 8SOIC | 920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT46H64M32LFMA-5 WT:B TR | IC DRAM 2GBIT PARALLEL 168WFBGA | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MX25UW51245GXDQ00 | IC FLASH 512MBIT SPI/QUAD 24BGA | 829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| N25Q128A13B1240E | IC FLASH 128MBIT SPI 24TPBGA | 939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT45DB041A-TC | IC FLASH 4MBIT SPI 13MHZ 28TSOP | 818 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10801 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.