Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CY7C1021CV26-15VXET |
| LIXINC Part # | CY7C1021CV26-15VXET |
| Mtengenezaji | Cypress Semiconductor |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › kumbukumbu |
| Maelezo | IC SRAM 1MBIT PARALLEL 44SOJ |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CY7C1021CV26-15VXET Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CY7C1021CV26-15VXET |
| Chapa: | Cypress Semiconductor |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | kumbukumbu |
| Mtengenezaji: | Cypress Semiconductor |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya kumbukumbu: | Volatile |
| muundo wa kumbukumbu: | SRAM |
| teknolojia: | SRAM - Asynchronous |
| saizi ya kumbukumbu: | 1Mb (64K x 16) |
| kiolesura cha kumbukumbu: | Parallel |
| mzunguko wa saa: | - |
| andika wakati wa mzunguko - neno, ukurasa: | 15ns |
| muda wa kufikia: | 15 ns |
| voltage - ugavi: | 2.5V ~ 2.7V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 44-BSOJ (0.400", 10.16mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 44-SOJ |
| M29W256GH70ZS6F TR | IC FLASH 256MBIT PARALLEL 64FBGA | 991 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT45DB041D-SSU | IC FLASH 4MBIT SPI 66MHZ 8SOIC | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 70V631S10PRFI8 | IC SRAM 4.5MBIT PARALLEL 128TQFP | 864 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT49F001-90TI | IC FLASH 1MBIT PARALLEL 32TSOP | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT27C010L-55JC | IC EPROM 1MBIT PARALLEL 32PLCC | 957 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IDT71V3577SA85BG8 | IC SRAM 4.5MBIT PARALLEL 119PBGA | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| W25Q80BLSNIG TR | IC FLASH 8MBIT SPI 80MHZ 8SOIC | 812 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT24C04Y1-10YI-1.8 | IC EEPROM 4KBIT I2C 400KHZ 8MAP | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT24C256ZD2IGT2 | IC EEPROM 256KBIT I2C 1MHZ 8TDFN | 920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY7C1512LV18-250BZXC | IC SRAM 72MBIT PARALLEL 165FBGA | 931 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 70T659S12DR | IC SRAM 4.5MBIT PARALLEL 208PQFP | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M29W400DB55ZE6E | IC FLASH 4MBIT PARALLEL 48TFBGA | 817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IDT71024S12Y8 | IC SRAM 1MBIT PARALLEL 32SOJ | 929 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10898 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.