Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | IS45VM16800H-75BLA1 |
| LIXINC Part # | IS45VM16800H-75BLA1 |
| Mtengenezaji | ISSI (Integrated Silicon Solution, Inc.) |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › kumbukumbu |
| Maelezo | IC DRAM 128MBIT PARALLEL 54TFBGA |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | IS45VM16800H-75BLA1 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | IS45VM16800H-75BLA1 |
| Chapa: | ISSI (Integrated Silicon Solution, Inc.) |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | kumbukumbu |
| Mtengenezaji: | ISSI (Integrated Silicon Solution, Inc.) |
| mfululizo: | Automotive, AEC-Q100 |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya kumbukumbu: | Volatile |
| muundo wa kumbukumbu: | DRAM |
| teknolojia: | SDRAM - Mobile |
| saizi ya kumbukumbu: | 128Mb (8M x 16) |
| kiolesura cha kumbukumbu: | Parallel |
| mzunguko wa saa: | 133 MHz |
| andika wakati wa mzunguko - neno, ukurasa: | - |
| muda wa kufikia: | 5.5 ns |
| voltage - ugavi: | 1.7V ~ 1.95V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 54-TFBGA |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 54-TFBGA (8x8) |
| MT28F400B5WP-8 TET TR | IC FLASH 4MBIT PARALLEL 48TSOP I | 875 Zaidi juu ya Agizo |
|
| W25Q16DWSNIG TR | IC FLASH 16MBIT SPI/QUAD 8SOIC | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY14B256L-SZ45XIT | IC NVSRAM 256KBIT PAR 32SOIC | 844 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IS61NLP102418-250B3I | IC SRAM 18MBIT PARALLEL 165TFBGA | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 7024S55JI | IC SRAM 64KBIT PARALLEL 84PLCC | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT48LC16M8A2FB-7E:G | IC DRAM 128MBIT PARALLEL 60FBGA | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S34ML01G100BHA000 | IC FLASH 1G PARALLEL 63BGA | 857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S29AL008J55TFAR23 | IC FLASH 8MBIT PARALLEL 48TSOP I | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| FM24V02-GTR | IC FRAM 256KBIT I2C 3.4MHZ 8SOIC | 937 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 70V05S25PF8 | IC SRAM 64KBIT PARALLEL 64TQFP | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IDT71V416S10PHI8 | IC SRAM 4MBIT PARALLEL 44TSOP II | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| STK17T88-RF45TR | IC NVSRAM 256KBIT PAR 48SSOP | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT29F64G08CBHGBJ4-3RES:G TR | IC FLASH 64GBIT PARALLEL 132VBGA | 895 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10817 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.