Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AT28HC64B-12TA |
| LIXINC Part # | AT28HC64B-12TA |
| Mtengenezaji | Roving Networks / Microchip Technology |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › kumbukumbu |
| Maelezo | IC EEPROM 64KBIT PARALLEL 28TSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AT28HC64B-12TA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AT28HC64B-12TA |
| Chapa: | Roving Networks / Microchip Technology |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | kumbukumbu |
| Mtengenezaji: | Roving Networks / Microchip Technology |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya kumbukumbu: | Non-Volatile |
| muundo wa kumbukumbu: | EEPROM |
| teknolojia: | EEPROM |
| saizi ya kumbukumbu: | 64Kb (8K x 8) |
| kiolesura cha kumbukumbu: | Parallel |
| mzunguko wa saa: | - |
| andika wakati wa mzunguko - neno, ukurasa: | 10ms |
| muda wa kufikia: | 120 ns |
| voltage - ugavi: | 4.5V ~ 5.5V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C (TC) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 28-TSSOP (0.465", 11.80mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 28-TSOP |
| 71321LA20J8 | IC SRAM 16KBIT PARALLEL 52PLCC | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M93S56-MN6 | IC EEPROM 2KBIT SPI 2MHZ 8SO | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT24C01A-10TI-2.7 | IC EEPROM 1KBIT I2C 8TSSOP | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IS42RM32200M-6BLI-TR | IC DRAM 64MBIT PARALLEL 90TFBGA | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY7C199C-12VC | IC SRAM 256KBIT PARALLEL 28SOJ | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M27C4002-70C1 | IC EPROM 4MBIT PARALLEL 44PLCC | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT25128-10PI | IC EEPROM 128KBIT SPI 3MHZ 8DIP | 887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IDT71V124SA15TY | IC SRAM 1MBIT PARALLEL 32SOJ | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CY7C1380D-167AXCT | IC SRAM 18MBIT PARALLEL 100TQFP | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT27C512R-12PI | IC EPROM 512KBIT PARALLEL 28DIP | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT25256-10PI-1.8 | IC EEPROM 256KBIT SPI 8DIP | 825 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT29F256G08EECDBJ4-5M:D TR | IC FLASH 256GBIT PAR 132VBGA | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT29F32G08AFACAWP-IT:C TR | IC FLSH 32GBIT PARALLEL 48TSOP I | 925 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10855 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.