Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 7008L55PFI |
| LIXINC Part # | 7008L55PFI |
| Mtengenezaji | Renesas Electronics America |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › kumbukumbu |
| Maelezo | IC SRAM 512KBIT PARALLEL 100TQFP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 7008L55PFI Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 7008L55PFI |
| Chapa: | Renesas Electronics America |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | kumbukumbu |
| Mtengenezaji: | Renesas Electronics America |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya kumbukumbu: | Volatile |
| muundo wa kumbukumbu: | SRAM |
| teknolojia: | SRAM - Dual Port, Asynchronous |
| saizi ya kumbukumbu: | 512Kb (64K x 8) |
| kiolesura cha kumbukumbu: | Parallel |
| mzunguko wa saa: | - |
| andika wakati wa mzunguko - neno, ukurasa: | 55ns |
| muda wa kufikia: | 55 ns |
| voltage - ugavi: | 4.5V ~ 5.5V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 100-LQFP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 100-TQFP (14x14) |
| AT49SV322D-80CU | IC FLASH 32MBIT PARALLEL 48CBGA | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT29F128G08AMAAAC5-Z:A | IC FLASH 128GBIT PARALLEL 52VLGA | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CG7884AA | IC SRAM MICROPOWER | 996 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M29F400FT55N3F2 TR | IC FLASH 4MBIT PARALLEL 44SO | 991 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S99-50314 | IC GATE NOR | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT28GU512AAA2EGC-0AAT | IC FLASH 512MBIT PARALLEL 64TBGA | 890 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S98WS512P00FW0020 | IC GATE NOR | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 25LC040A/S16K | IC EEPROM 4KBIT SPI 10MHZ DIE | 919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AK93C55BH | IC EEPROM 2KBIT SPI 8MSOP | 855 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT29F8G16ABACAH4:C TR | IC FLASH 8GBIT PARALLEL 63VFBGA | 970 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 47C16-I/S16K | IC EERAM 16KBIT I2C 1MHZ DIE | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M27W101-80K6 | IC EPROM 1MBIT PARALLEL 32PLCC | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT46H32M32LFJG-6:A | IC DRAM 1GBIT PARALLEL 168VFBGA | 812 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10883 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.