Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 93C46B-I/W15K |
| LIXINC Part # | 93C46B-I/W15K |
| Mtengenezaji | Roving Networks / Microchip Technology |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › kumbukumbu |
| Maelezo | IC EEPROM 1KBIT SPI 2MHZ DIE |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 93C46B-I/W15K Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 93C46B-I/W15K |
| Chapa: | Roving Networks / Microchip Technology |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | kumbukumbu |
| Mtengenezaji: | Roving Networks / Microchip Technology |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya kumbukumbu: | Non-Volatile |
| muundo wa kumbukumbu: | EEPROM |
| teknolojia: | EEPROM |
| saizi ya kumbukumbu: | 1Kb (64 x 16) |
| kiolesura cha kumbukumbu: | SPI |
| mzunguko wa saa: | 2 MHz |
| andika wakati wa mzunguko - neno, ukurasa: | 2ms |
| muda wa kufikia: | - |
| voltage - ugavi: | 4.5V ~ 5.5V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | Die |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | Die |
| CG7948AA | IC SRAM MICROPOWER | 857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S99GL512S11TFIV20 | IC FLASH MEMORY NOR | 976 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M27C1001-70C6 | IC EPROM 1MBIT PARALLEL 32PLCC | 885 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S29PL064J70BFI120E | IC FLASH NOR 48FBGA | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NAND16GW3B6DPA6E | IC FLSH 16GBIT PARALLEL 114LFBGA | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT41K256M16HA-125 V:E TR | IC DRAM 4GBIT PARALLEL 96FBGA | 842 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT51J256M32HF-70:A TR | IC RAM 8GBIT PARALLEL 170FBGA | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 7052L25PQFI | IC SRAM 16KBIT PARALLEL 132PQFP | 816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CG8332AAT | IC SRAM NONVOLATILE | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| JR28F064M29EWLB TR | IC FLASH 64MBIT PARALLEL 48TSOP | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MTFC64GAPALNA-AIT TR | EMMC 512GBIT MMC5.1 J58X AT | 873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT42L256M32D2LK-25 WT:A TR | IC DRAM 8GBIT PARALLEL 216FBGA | 999 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CH393-80022 | IC FLASH NOR | 824 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10816 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.