Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | EM6HE08EW3F-10IH |
| LIXINC Part # | EM6HE08EW3F-10IH |
| Mtengenezaji | Etron Technology |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › kumbukumbu |
| Maelezo | IC DRAM 4GBIT PARALLEL 78FBGA |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | EM6HE08EW3F-10IH Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | EM6HE08EW3F-10IH |
| Chapa: | Etron Technology |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | kumbukumbu |
| Mtengenezaji: | Etron Technology |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya kumbukumbu: | Volatile |
| muundo wa kumbukumbu: | DRAM |
| teknolojia: | SDRAM - DDR3L |
| saizi ya kumbukumbu: | 4Gb (512M x 8) |
| kiolesura cha kumbukumbu: | Parallel |
| mzunguko wa saa: | 933 MHz |
| andika wakati wa mzunguko - neno, ukurasa: | 15ns |
| muda wa kufikia: | 20 ns |
| voltage - ugavi: | 1.283V ~ 1.45V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 95°C (TC) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 78-TFBGA |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 78-FBGA (9x10.6) |
| AK93C95AF | IC EEPROM 32KBIT SPI 8SOP | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT29F2T08CUCBBK9-37ES:B | IC FLASH 2TB PARALLEL 267MHZ | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 71V30S25TFI8 | IC SRAM 8KBIT PARALLEL 64TQFP | 892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT25640VI-GT3E | IC EEPROM 64KBIT SPI 8SOIC | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M58LR256KT70ZQ5F TR | IC FLASH 256MBIT PAR 88TFBGA | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 7015S15J8/E | IC SRAM 72KBIT PARALLEL 68PLCC | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| VM29LV040B-120JC | IC MEMORY NOR | 881 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT29TZZZ7D7DKLAH-107 W.9B7 | ALL IN ONE MCP 280G | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT29F1G16ABBEAH4:E | IC FLASH 1GBIT PARALLEL 63VFBGA | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT47H256M8THN-25E:M | IC DRAM 2GBIT PARALLEL 63FBGA | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CG8370AM | IC PSOC4 | 916 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT41K256M16TW-17 XIT:P | IC SDRAM 4GBIT 800MHZ 96FBGA | 906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| W29GL128CH9C | IC FLSH 128MBIT PARALLEL 56TFBGA | 916 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10912 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.