Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AT49F008AT-90RI |
| LIXINC Part # | AT49F008AT-90RI |
| Mtengenezaji | Roving Networks / Microchip Technology |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › kumbukumbu |
| Maelezo | IC FLASH 8MBIT PARALLEL 44SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AT49F008AT-90RI Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AT49F008AT-90RI |
| Chapa: | Roving Networks / Microchip Technology |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | kumbukumbu |
| Mtengenezaji: | Roving Networks / Microchip Technology |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya kumbukumbu: | Non-Volatile |
| muundo wa kumbukumbu: | FLASH |
| teknolojia: | FLASH |
| saizi ya kumbukumbu: | 8Mb (1M x 8, 512K x 16) |
| kiolesura cha kumbukumbu: | Parallel |
| mzunguko wa saa: | - |
| andika wakati wa mzunguko - neno, ukurasa: | 50µs |
| muda wa kufikia: | 90 ns |
| voltage - ugavi: | 4.5V ~ 5.5V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TC) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 44-SOIC (0.525", 13.34mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 44-SOIC |
| MT35XL256ABA2G12-0AAT | IC FLASH 256MBIT XCCELA 24TPBGA | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT46H32M32LFCG-6 IT:A TR | IC DRAM 1GBIT PARALLEL 152VFBGA | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT53D1G32D4NQ-062 WT ES:D | LPDDR4 32G 1GX32 FBGA QDP | 957 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT53B1DBNP-DC | IC DRAM 200WFBGA | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 7024S17JI8 | IC SRAM 64KBIT PARALLEL 84PLCC | 828 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT53D768M64D8SQ-053 WT ES:E TR | IC DRAM 48GBIT 1866MHZ 556VFBGA | 864 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S99-50263 | IC FLASH NOR | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 7050S25PQF | IC SRAM 8KBIT PARALLEL 132PQFP | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT29F1T08CLHBBG1-3R:B | IC MLC 128GX8 272VBGA | 920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MT29C4G48MAZAPAKD-5 IT TR | IC FLASH RAM 4GBIT PAR 137TFBGA | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S29GL064S90BHA043 | IC FLASH 64MBIT PARALLEL 48FBGA | 887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M58LR128KT85ZB6E | IC FLASH 128MBIT PAR 56VFBGA | 813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EDFA364A3MA-GD-F-R TR | IC DRAM 16GBIT PARALLEL 800MHZ | 849 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10954 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.