Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | IRS2106PBF |
| LIXINC Part # | IRS2106PBF |
| Mtengenezaji | IR (Infineon Technologies) |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - madereva ya lango |
| Maelezo | IC GATE DRV HI-SIDE/LO-SIDE 8DIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | IRS2106PBF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | IRS2106PBF |
| Chapa: | IR (Infineon Technologies) |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - madereva ya lango |
| Mtengenezaji: | IR (Infineon Technologies) |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| usanidi unaoendeshwa: | High-Side or Low-Side |
| aina ya kituo: | Independent |
| idadi ya madereva: | 2 |
| aina ya lango: | IGBT, N-Channel MOSFET |
| voltage - ugavi: | 10V ~ 20V |
| voltage ya mantiki - vil, vih: | 0.8V, 2.5V |
| sasa - pato la kilele (chanzo, kuzama): | 290mA, 600mA |
| aina ya pembejeo: | Non-Inverting |
| voltage ya upande wa juu - max (bootstrap): | 600 V |
| wakati wa kupanda / kuanguka (aina): | 100ns, 35ns |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 150°C (TJ) |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 8-DIP (0.300", 7.62mm) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-PDIP |
| LM5100CSD/NOPB | HALF BRIDGE BASED MOSFET DRIVER | 837 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC4626EOE713 | IC GATE DRVR HI/LOW SIDE 16SOIC | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| FAN3227CMX | IC GATE DRVR LOW-SIDE 8SOIC | 14173331 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 2DMB51008CC | GATE DRIVER (+15V,-10V) | 1159 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX5055BASA+ | IC GATE DRVR LOW-SIDE 8SOIC | 5713 Zaidi juu ya Agizo |
|
| BD16952EFV-ME2 | IC GATE DRVR HALF-BRIDG 24HTSSOP | 8698 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IR2125STRPBF | IC GATE DRVR HIGH-SIDE 16SOIC | 2276 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM5104M-TI | HALF BRIDGE BASED PERIPHERAL DRI | 2777 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IRS21091STRPBF | IRS21091 - GATE DRIVER | 2206 Zaidi juu ya Agizo |
|
| FAN7383MX | IC GATE DRVR HALF-BRIDGE 14SOP | 913 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM5107MAX/NOPB | IC GATE DRVR HALF-BRIDGE 8SOIC | 1259810892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC426MJA | IC GATE DRVR LOW-SIDE 8CERDIP | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS28225TDRQ1 | IC GATE DRVR HALF-BRIDGE 8SOIC | 3284 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10962 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $2.42000 | $2.42 |
| 10 | $2.17136 | $21.7136 |
| 100 | $1.74515 | $174.515 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.