Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TC427CPA |
| LIXINC Part # | TC427CPA |
| Mtengenezaji | Roving Networks / Microchip Technology |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - madereva ya lango |
| Maelezo | IC GATE DRVR LOW-SIDE 8DIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TC427CPA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TC427CPA |
| Chapa: | Roving Networks / Microchip Technology |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - madereva ya lango |
| Mtengenezaji: | Roving Networks / Microchip Technology |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| usanidi unaoendeshwa: | Low-Side |
| aina ya kituo: | Independent |
| idadi ya madereva: | 2 |
| aina ya lango: | N-Channel, P-Channel MOSFET |
| voltage - ugavi: | 4.5V ~ 18V |
| voltage ya mantiki - vil, vih: | 0.8V, 2.4V |
| sasa - pato la kilele (chanzo, kuzama): | 1.5A, 1.5A |
| aina ya pembejeo: | Non-Inverting |
| voltage ya upande wa juu - max (bootstrap): | - |
| wakati wa kupanda / kuanguka (aina): | 30ns, 30ns |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 8-DIP (0.300", 7.62mm) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-PDIP |
| MAX4428CSA+ | IC GATE DRVR LOW-SIDE 8SOIC | 1098 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS2829DBVRG4 | IC GATE DRVR LOW-SIDE SOT23-5 | 897 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IXRFD630 | IC GATE DRVR LOW-SIDE 30A | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IR21363JTRPBF | IR21363J - GATE DRIVER | 4743 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCP14A0155T-E/MNY | IC GATE DRVR LOW-SIDE 8TDFN | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL6613BCBZ | HALF BRIDGE BASED MOSFET DRIVER | 2378 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCP14A0454T-E/MNY | IC GATE DRVR LOW-SIDE 8TDFN | 4083 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL6614BCB | HALF BRIDGE BASED MOSFET DRIVER | 1860 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL6612BECB | HALF BRIDGE BASED MOSFET DRIVER | 1238 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC428CPA | IC GATE DRVR LOW-SIDE 8DIP | 1255 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EMB1412MY/NOPB | IC GATE DRVR LOW-SIDE 8MSOP | 1702 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC426EPA | IC GATE DRVR LOW-SIDE 8DIP | 1321 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM5134BSDX/NOPB | IC GATE DRVR LOW-SIDE 6WSON | 912 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10918 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.55000 | $1.55 |
| 25 | $1.29151 | $32.28775 |
| 100 | $1.17390 | $117.39 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.