Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | SC1205CSTRT |
| LIXINC Part # | SC1205CSTRT |
| Mtengenezaji | Semtech |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - madereva ya lango |
| Maelezo | IC GATE DRVR HALF-BRIDGE 8SO |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | SC1205CSTRT Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | SC1205CSTRT |
| Chapa: | Semtech |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - madereva ya lango |
| Mtengenezaji: | Semtech |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| usanidi unaoendeshwa: | Half-Bridge |
| aina ya kituo: | Synchronous |
| idadi ya madereva: | 2 |
| aina ya lango: | N-Channel MOSFET |
| voltage - ugavi: | 4.15V ~ 6V |
| voltage ya mantiki - vil, vih: | 0.8V, 2V |
| sasa - pato la kilele (chanzo, kuzama): | 3A, 3A |
| aina ya pembejeo: | Non-Inverting |
| voltage ya upande wa juu - max (bootstrap): | 25 V |
| wakati wa kupanda / kuanguka (aina): | 14ns, 12ns |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 125°C (TJ) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SO |
| IXDN502D1T/R | IC GATE DRVR LOW-SIDE 6DFN | 972 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IRS2332DJTRPBF | IC GATE DRVR HALF-BRIDGE 44PLCC | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM5111-1MY | IC GATE DRVR LOW-SIDE 8MSOP | 890 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC4431EJA | IC GATE DRVR HI/LOW SIDE 8CERDIP | 940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IR2106STR | IC GATE DRVR HALF-BRIDGE 8SOIC | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IRS21953SPBF | IC GATE DRVR HALF BRD/LOW 16SOIC | 885 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC4424BM | IC GATE DRVR LOW-SIDE 8SOIC | 902 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IR2112-1PBF | IC GATE DRVR HI/LOW SIDE 14DIP | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HIP6602ACBT-T | HALF BRIDGE BASED MOSFET DRIVER | 3490 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCV75215DB001R2G | NCV75215DB001R2G | 850 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCP51820AMNTWG | IC GATE DRVR HALF-BRIDGE HI SPD | 4380 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IGD616 | IC GATE DRVR HI/LOW SIDE MODULE | 905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL78444AVEZ | IC GATE DRVR HALF-BRIDG 14HTSSOP | 907 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10957 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.