Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | LM25069PMM-1/NOPB |
| LIXINC Part # | LM25069PMM-1/NOPB |
| Mtengenezaji | Texas Instruments |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya kubadilishana moto |
| Maelezo | IC HOT SWAP CTRLR GP 10VSSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | LM25069PMM-1/NOPB Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | LM25069PMM-1/NOPB |
| Chapa: | Texas Instruments |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya kubadilishana moto |
| Mtengenezaji: | Texas Instruments |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina: | Hot Swap Controller |
| idadi ya vituo: | 1 |
| swichi za ndani: | No |
| maombi: | General Purpose |
| vipengele: | Latched Fault |
| vipengele vinavyoweza kupangwa: | Current Limit, Fault Timeout, OVP, UVLO |
| voltage - ugavi: | 2.9V ~ 17V |
| matokeo ya sasa (max): | - |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| sasa - ugavi: | 1.6 mA |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 10-TFSOP, 10-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 10-VSSOP |
| LTC4228CGN-1#PBF | IC HOT SWAP CTRLR GP 28SSOP | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS2398DGKG4 | TPS2398 -48V HOT SWAP CONTROLLER | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX5929DEEG+ | HOT-SWAP CONTROLLER | 1514 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL6115AIBZ-T | IC HOT SWAP CTRLR GP 8SOIC | 973 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS2342PFP | POWER SUPPLY CIRCUIT, ADJ | 2276 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC1647-1IS8#TRPBF | IC HOT SWAP CTRLR GP 8SOIC | 923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC4224IDDB-1#TRMPBF | IC HOT SWAP CTRLR GP 10DFN | 1318 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX5977BETP+ | MAX5977 1V TO 16V, SINGLE-CHANNE | 4715 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC2588-1YM-TR | IC HOT SWAP CTRLR -48V 8SOIC | 1481 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HIP1011BCBZA | POWER SUPPLY CIRCUIT, ADJ | 1667 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC4242IUHF#TRPBF | IC HOT SWAP CTRLR PCI EXP 38QFN | 857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC4252BIMS-1#PBF | IC HOT SWAP CTRLR -48V 10MSOP | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC4234IWHH#PBF | IC HOT SWAP CTRLR GP 38QFN | 1056 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11935 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $2.95000 | $2.95 |
| 1000 | $1.36590 | $1365.9 |
| 2000 | $1.27170 | $2543.4 |
| 5000 | $1.22460 | $6123 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.