Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | LP8556SQE-E08/NOPB |
| LIXINC Part # | LP8556SQE-E08/NOPB |
| Mtengenezaji | Texas Instruments |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - madereva yaliyoongozwa |
| Maelezo | IC LED DRIVER RGLTR DIM 24WQFN |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | LP8556SQE-E08/NOPB Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | LP8556SQE-E08/NOPB |
| Chapa: | Texas Instruments |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - madereva yaliyoongozwa |
| Mtengenezaji: | Texas Instruments |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina: | DC DC Regulator |
| topolojia: | Step-Up (Boost) |
| swichi za ndani: | Yes |
| idadi ya matokeo: | 4 |
| usambazaji wa voltage (min): | 2.7V |
| usambazaji wa voltage (max): | 20V |
| voltage - pato: | 16V ~ 34.5V |
| sasa - pato / channel: | 25mA |
| masafa: | 312kHz, 625kHz, 1250kHz |
| kufifia: | PWM |
| maombi: | Backlight |
| joto la uendeshaji: | -30°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 24-WFQFN Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 24-WQFN (4x4) |
| TLC5946PW | TLC5946 16-CHANNEL, 12-BIT PWM L | 5039 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT4003BTS-T3 | LED DRIVER, 3-SEGMENT, PDSO6 | 42884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM2794BL | SWITCHED CAPACITOR REGULATOR | 923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT9288AGE | IC LED DRIVER CTRLR DIM SOT23-6 | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS61061YZFR | LED DRIVER, 1-SEGMENT, PBGA8 | 105857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS92001D | IC LED DRIVER OFFL DIM 8SOIC | 1520 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL1902FAZ | LED DRIVER, PDSO24 | 919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM27964SQ-A/NOPB | LM27964 WHITE LED DRIVER SYSTEM | 11890 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LP5521TM/NOPB | IC LED DRIVER RGLTR DIM 20TUSMD | 842 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL97672AIRZ-TK | IC LED DRVR LOW DIMMING 20QFN | 880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLC59582RTQR | IC LED DRIVER 48CH 56QFN | 881 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MP3331GC-P | SINGLE CHANNEL 2A BOOST WLED DRI | 867 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MP3360DG-LF-P | IC LED DRIVER | 807 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10869 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.78452 | $1.78452 |
| 250 | $1.78452 | $446.13 |
| 500 | $1.56146 | $780.73 |
| 1250 | $1.29377 | $1617.2125 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.