Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | LC5225S |
| LIXINC Part # | LC5225S |
| Mtengenezaji | Sanken Electric Co., Ltd. |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - madereva yaliyoongozwa |
| Maelezo | IC LED DRVR OFFL DIM 400MA 8SOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | LC5225S Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | LC5225S |
| Chapa: | Sanken Electric Co., Ltd. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - madereva yaliyoongozwa |
| Mtengenezaji: | Sanken Electric Co., Ltd. |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Not For New Designs |
| aina: | AC DC Offline Switcher |
| topolojia: | Step-Down (Buck), Step-Up (Boost) |
| swichi za ndani: | Yes |
| idadi ya matokeo: | 1 |
| usambazaji wa voltage (min): | 25V |
| usambazaji wa voltage (max): | 400V |
| voltage - pato: | - |
| sasa - pato / channel: | 400mA |
| masafa: | - |
| kufifia: | PWM |
| maombi: | - |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 105°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-SOIC (0.173", 4.40mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SOP |
| SP6686ER-L/TR | IC LED DRIVER RGLTR 400MA 10DFN | 991 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MPQ4425AGQB-AEC1-P | HIGH EFFICIENCY 1.5A, 36V, 2.2MH | 1426 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM2791LD-L/NOPB | LED DRIVER, 2-SEGMENT, CMOS | 908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MP3304CDD-LF-Z | IC LED DRIVER | 5971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MP3307GJ-Z | 2.7V-5.5VIN, 35V, UP TO 2.2MHZ B | 3954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT3763EFE#TRPBF | IC LED DRIVER CTRLR DIM 28TSSOP | 3313 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MP4032-1GS | IC LED DRIVER | 855968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HV9910BNG-G | IC LED DRIVER CTRLR DIM 16SOIC | 1221 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCL30082B2DR2G | IC LED DVR CURR MODE 8SOIC | 18364 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MPQ2483ADQ-LF-Z | INDUSTRIAL GRADE, 2.5A/55V PROG | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX1576ETG | WHITE LED 1X/1.5X CHARGE PUMP | 39253 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MP1518DJE-LF-Z | IC LED DRIVER | 3971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS61195RUYR | IC LED DRIVER RGLTR DIM 28WQFN | 800 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10942 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.22960 | $1.2296 |
| 1000 | $1.22960 | $1229.6 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.