Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | IRSM836-035MATR |
| LIXINC Part # | IRSM836-035MATR |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - madereva ya magari, watawala |
| Maelezo | IRSM836 - INTELLIGENT POWER MODU |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | IRSM836-035MATR Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | IRSM836-035MATR |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - madereva ya magari, watawala |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya motor - stepper: | - |
| aina ya magari - ac, dc: | AC, Synchronous |
| kazi: | Driver - Fully Integrated, Control and Power Stage |
| usanidi wa pato: | Half Bridge (3) |
| kiolesura: | Parallel |
| teknolojia: | UMOS |
| azimio la hatua: | - |
| maombi: | Appliance |
| sasa - pato: | 3A |
| voltage - ugavi: | 13.5V ~ 16.5V |
| voltage - mzigo: | 400V (Max) |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 150°C (TJ) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 36-PowerVQFN |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 36-PQFN (12x12) |
| DRV8353RHRGZR | IC MTR DRV MULTIPHAS 6-95V 48QFN | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| L6470HTR | IC MTR DRV BIPLR 3.3/5V 28HTSSOP | 14258 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPIC2060ADFDRG4 | IC MOTOR DRVR 3.3/5/12V 56HTSSOP | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IMC101TT038XUMA1 | IC MOTOR DRIVER 3V-5.5V TSSOP-38 | 2839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| A5984GLPTR-T | IC MTR DRV BIPOLAR 8-40V 24TSSOP | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| BU24024GU-E2 | IC MTR DRV BIPLR 2.7-3.6V 85VCSP | 3364 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC34GD3000EPR2 | IC MOTOR DRIVER 6V-58V 56QFN | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LB11847-E | MOTION CONTROL ELECTRONIC | 1469 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MP6508GF | IC MTR DRV BIPLR 2.7-18V 16TSSOP | 945816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| L99H01XP | IC MOTOR DRVR 6V-28V 36POWERSSO | 937 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ZXBM2004Q16TC | IC MOTOR DRIVER 4.7V-18V 16QSOP | 1012 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCP8025T-115E/MP | IC MOTOR DRIVER 6V-19V 40QFN | 981 Zaidi juu ya Agizo |
|
| E-L6258EX | IC MOTOR DRIVER BIPLR 36POWERSO | 997 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 12516 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $3.13000 | $3.13 |
| 2000 | $3.13000 | $6260 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.