Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MC33HB2002ES |
| LIXINC Part # | MC33HB2002ES |
| Mtengenezaji | NXP Semiconductors |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - madereva ya magari, watawala |
| Maelezo | H-BRIDGE, SPI, BRUSHED DC MOTOR |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MC33HB2002ES Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MC33HB2002ES |
| Chapa: | NXP Semiconductors |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - madereva ya magari, watawala |
| Mtengenezaji: | NXP Semiconductors |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya motor - stepper: | Bipolar |
| aina ya magari - ac, dc: | Brushed DC |
| kazi: | Driver - Fully Integrated, Control and Power Stage |
| usanidi wa pato: | Half Bridge (2) |
| kiolesura: | SPI |
| teknolojia: | CMOS |
| azimio la hatua: | - |
| maombi: | Automotive, DC Motors |
| sasa - pato: | 10A |
| voltage - ugavi: | 5V ~ 28V |
| voltage - mzigo: | 5V ~ 28V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount, Wettable Flank |
| kifurushi / kesi: | 28-VQFN Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 28-HVQFN (6x6) |
| STK673-011-E | STEPPER MOTOR CONTROLLER, 4A, HY | 940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NJM2624AD# | IC MOTOR DRIVER 4.5V-18V 16DIP | 882 Zaidi juu ya Agizo |
|
| STK672-632A-E | STEPPER MOTOR CONTROLLER | 28249 Zaidi juu ya Agizo |
|
| L6205D013TR | IC MTR DRVR BIPOLAR 8-52V 20SOIC | 86931808 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DRV8353RHRGZT | IC MTR DRV MULTIPHAS 6-95V 48QFN | 1315 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCV7708EDWR2G | DOUBLE HEX DRIVER | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DRV8871DDAR | IC MOTOR DRVR UNIPLR 8SO PWRPAD | 19251 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UC2625DW | IC MOTOR DRIVER 10V-18V 28SOIC | 1649 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DRV8805PWPR | IC MTR DRV UNIPLR 8.20V 16HTSSOP | 3202 Zaidi juu ya Agizo |
|
| BD6360GUL-E2 | IC MTR DRV BIPOLR 2.3-5.5V 15CSP | 3783 Zaidi juu ya Agizo |
|
| A3992SLPTR-T | IC MTR DRV BIPLR 4.5-5.5V 24SSOP | 4606 Zaidi juu ya Agizo |
|
| A4915MLPTR-T | IC MOTOR DRIVER 3V-5.5V 28TSSOP | 918 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LV8127T-TLM-H | BRUSH DC MOTOR CONTROLLER | 5854 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11786 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $3.47000 | $3.47 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.