Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | SS30-E |
| LIXINC Part # | SS30-E |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - madereva ya magari, watawala |
| Maelezo | FAN MOTOR DRIVER |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | SS30-E Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | SS30-E |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - madereva ya magari, watawala |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya motor - stepper: | - |
| aina ya magari - ac, dc: | Brushless DC (BLDC) |
| kazi: | Driver - Fully Integrated, Control and Power Stage |
| usanidi wa pato: | Half Bridge (3) |
| kiolesura: | PWM |
| teknolojia: | Bi-CMOS |
| azimio la hatua: | - |
| maombi: | Fan Motor Driver |
| sasa - pato: | 700mA |
| voltage - ugavi: | 2.2V ~ 6V |
| voltage - mzigo: | 2.2V ~ 6V |
| joto la uendeshaji: | -30°C ~ 95°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 20-WFQFN |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 20-VCT (3x3) |
| DRV8889QPWPRQ1 | AUTOMOTIVE STEPPER DRIVER | 1986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| L9958 | IC MTRDRV BIPLR 4.5-5.5V 20PWRSO | 1090 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MTD6501D-LC1 | IC MOTOR DRIVER 2V-14V 10MSOP | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IRSM836-024MA | IC MTR DRIVER 13.5V-16.5V 36PQFN | 1297 Zaidi juu ya Agizo |
|
| L6482HTR | IC MTR DRV BIPLR 3.3/5V 38HTSSOP | 1700 Zaidi juu ya Agizo |
|
| IRMCF343TR | IC MOTOR DRIVER 64MQFP | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TB9101FNG,EL | 2 CHANNEL H-BRIDGE DRIVER FOR DC | 2878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LV8406T-MPB-E | 2CH FORWARD/REVERSE MOTOR DRIVER | 2188 Zaidi juu ya Agizo |
|
| BD6792FM-E2 | IC MOTOR DRIVER 18V-30V 28HSOP | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| STK5C4-330J1-1-E | IC MOTOR DRIVER | 78977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TMC2660C-PA | IC MTR DRV BIPOLAR 3.3-5V 44PQFP | 1969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AMIS30512C5122RG | IC MTR DRVR BIPOLAR 6-30V 24SOIC | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TMC2202-WA-T | IC MTR DRV BIPOLAR 5.5-36V 32QFN | 937 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 13360 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.34000 | $1.34 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.