Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | LV8549M-TLM-H |
| LIXINC Part # | LV8549M-TLM-H |
| Mtengenezaji | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - madereva ya magari, watawala |
| Maelezo | IC MTR DRVR BIPOLAR 4-16V 10MFPS |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | LV8549M-TLM-H Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | LV8549M-TLM-H |
| Chapa: | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - madereva ya magari, watawala |
| Mtengenezaji: | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya motor - stepper: | Bipolar |
| aina ya magari - ac, dc: | - |
| kazi: | Driver - Fully Integrated, Control and Power Stage |
| usanidi wa pato: | Half Bridge (4) |
| kiolesura: | Parallel |
| teknolojia: | Bi-CMOS |
| azimio la hatua: | - |
| maombi: | General Purpose |
| sasa - pato: | 1A |
| voltage - ugavi: | 4V ~ 16V |
| voltage - mzigo: | 4V ~ 16V |
| joto la uendeshaji: | -30°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 10-LSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 10-MFPS |
| BA6247 | IC MOTOR DRIVER 8V-18V 10HSIP | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LV8827LF-TLM-H | IC MOTOR DRIVER 8V-35V 24VQFN | 813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TMC4331A-LA | IC MOTOR DRIVER 32QFN | 841 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UC3625NG4 | IC MOTOR DRIVER 10V-18V 28DIP | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| A3959SLBTR | IC MOTOR DRIVER 4.5V-5.5V 24SOIC | 800 Zaidi juu ya Agizo |
|
| A3955SLBTR | IC MTR DRV BIPLR 4.5-5.5V 16SOIC | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| A3932SLDTR-T | IC MOTOR DRIVER 18V-50V 38TSSOP | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| U209B-MFPG3 | IC MOTOR DRIVER 13V-16.8V 16SO | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TMC4671-ES | IC MOTOR DRIVER MULTIPHASE 76QFN | 948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TMC5160-TA | IC MTR DRVR BIPOLAR 8-60V 48TQFP | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DRV3210QPHPRQ1 | IC MTR DRIVER 5.3V-28.5V 48HTQFP | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCP5426SN13T1 | IC MOTOR DRIVER 12V 5TSOP | 940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM628N-6/NOPB | IC MOTOR DRIVER 4.5V-5.5V 28DIP | 874 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10974 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.