Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ISL6730BFUZ |
| LIXINC Part # | ISL6730BFUZ |
| Mtengenezaji | Intersil (Renesas Electronics America) |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - pfc (marekebisho ya sababu ya nguvu) |
| Maelezo | IC PFC CTRLR CCM 64KHZ 10MSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ISL6730BFUZ Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ISL6730BFUZ |
| Chapa: | Intersil (Renesas Electronics America) |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - pfc (marekebisho ya sababu ya nguvu) |
| Mtengenezaji: | Intersil (Renesas Electronics America) |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| hali: | Continuous Conduction (CCM) |
| mzunguko - kubadili: | 64kHz |
| sasa - kuanza: | 106 µA |
| voltage - ugavi: | 15V ~ 20V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 10-TFSOP, 10-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 10-MSOP |
| UC2854BQ | 1.5A, 120KHZ BIPOLAR, PQCC20 | 6065 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1248CS#TRPBF | IC PFC CTR AVERAGE 300KHZ 16SOIC | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UCC2819APWR | UCC2819A BICMOS POWER FACTOR PRE | 2500 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UCC2818MDREP | IC PFC CTR AVERAGE 220KHZ 16SOIC | 2668 Zaidi juu ya Agizo |
|
| L4981BD | IC PFC CTR AVER CURR 100KHZ 20SO | 1693 Zaidi juu ya Agizo |
|
| L6563ATR | IC PFC CTRLR TRANSITION 14SO | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UC2852N | UC2852 HIGH POWER-FACTOR PRE-REG | 6353 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCP1910A65DWR2G | POWER FACTOR CONTROLLER, CURRENT | 2861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UC3854NG4 | UC3854 HIGH POWER FACTOR PRE-REG | 953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UCC28516DW | UCC28516 ADVANCED PFC/PWM COMBIN | 17320 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL6730BFUZ-T | IC PFC CTRLR CCM 64KHZ 10MSOP | 873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PFS7525H | IC PFC CTRLR CCM 123KHZ 16ESIP | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TEA19162T/2J | IC PFC CTRLR DCM 134KHZ 8SO | 912 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10908 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.35270 | $1.3527 |
| 1960 | $1.30297 | $2553.8212 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.