Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TPS2500DRCR |
| LIXINC Part # | TPS2500DRCR |
| Mtengenezaji | Texas Instruments |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - swichi za usambazaji wa nguvu, madereva ya mzigo |
| Maelezo | IC PWR SWITCH N/P-CH 1:2 10VSON |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TPS2500DRCR Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TPS2500DRCR |
| Chapa: | Texas Instruments |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - swichi za usambazaji wa nguvu, madereva ya mzigo |
| Mtengenezaji: | Texas Instruments |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya kubadili: | USB Switch |
| idadi ya matokeo: | 2 |
| uwiano - pembejeo:pato: | 1:2 |
| usanidi wa pato: | High Side or Low Side |
| aina ya pato: | N/P-Channel |
| kiolesura: | Logic |
| voltage - mzigo: | 1.8V ~ 5.25V |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | Not Required |
| matokeo ya sasa (max): | 1.4A |
| rds kwenye (type): | 80mOhm |
| aina ya pembejeo: | Non-Inverting |
| vipengele: | Boost Converter, Status Flag |
| ulinzi wa makosa: | Current Limiting (Adjustable), Over Temperature, UVLO |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 10-VSON (3x3) |
| kifurushi / kesi: | 10-VFDFN Exposed Pad |
| MIC2566-0BM | CARDBUS POWER CONTROLLER | 1874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS2061CDGNR | TPS2061C SINGLE CHANNEL, CURRENT | 113436 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS2067DRG4 | IC PWR SWTCH N-CH 1:2/1:1 16SOIC | 915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TND314S-TL-E | INVERTER AND BUFFER DRIVER | 20931 Zaidi juu ya Agizo |
|
| GLF71325 | 4A NANO POWER LOAD SWITCH | 6990 Zaidi juu ya Agizo |
|
| BTS500251TADATMA2 | IC PWR SWITCH N-CHAN 1:1 TO263-7 | 1412 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TBD62003AFWG,EL | IC PWR SWITCH N-CHAN 1:1 16SOP | 816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS2065DBVT | IC PWR SWITCH N-CHAN 1:1 SOT23-5 | 3033 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS2552DDBVT | IC PWR SWITCH N-CHAN 1:1 SOT23-6 | 999 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TBD62786APG | IC PWR DRIVER P-CHAN 1:1 18DIP | 1013 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS2033DR | IC PWR SWITCH N-CHAN 1:1 8SOIC | 3738 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AP2311SN-7 | IC PWR SWITCH P-CH 1:1 6DFN2020 | 930 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AUIPS7091S | BUFFER/INVERTER BASED PERIPHERAL | 7003 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10892 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.97000 | $1.97 |
| 3000 | $1.40448 | $4213.44 |
| 6000 | $1.35168 | $8110.08 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.