Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AP2822CKTR-G1 |
| LIXINC Part # | AP2822CKTR-G1 |
| Mtengenezaji | Zetex Semiconductors (Diodes Inc.) |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - swichi za usambazaji wa nguvu, madereva ya mzigo |
| Maelezo | IC PWR SWITCH N-CHAN 1:1 SOT23-5 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AP2822CKTR-G1 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AP2822CKTR-G1 |
| Chapa: | Zetex Semiconductors (Diodes Inc.) |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - swichi za usambazaji wa nguvu, madereva ya mzigo |
| Mtengenezaji: | Zetex Semiconductors (Diodes Inc.) |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Not For New Designs |
| aina ya kubadili: | USB Switch |
| idadi ya matokeo: | 1 |
| uwiano - pembejeo:pato: | 1:1 |
| usanidi wa pato: | High Side |
| aina ya pato: | N-Channel |
| kiolesura: | On/Off |
| voltage - mzigo: | 2.7V ~ 5.5V |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | Not Required |
| matokeo ya sasa (max): | 1A |
| rds kwenye (type): | 85mOhm |
| aina ya pembejeo: | Non-Inverting |
| vipengele: | Status Flag |
| ulinzi wa makosa: | Current Limiting (Fixed), Over Temperature, Reverse Current, UVLO |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | SOT-23-5 |
| kifurushi / kesi: | SC-74A, SOT-753 |
| SIP32460DB-T2-GE1 | IC PWR SWITCH N-CHAN 1:1 4WCSP | 824 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISO8200BQTR | IC PWR DRIVER 1:1 32TFQFPN | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS2021DRG4 | IC PWR SWITCH N-CHAN 1:1 8SOIC | 825 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT9728BHGE | IC PWR SWITCH P-CHAN 1:1 SOT23-6 | 16944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| L9733CN | IC PWR DRVR N-CHAN 1:8 PWRSSO28 | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX1694EUB+T | IC PWR SWITCH P-CHAN 1:1 10UMAX | 13376 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS2216DAPR | POWER SUPPLY CIRCUIT, FIXED | 16073 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS2097D | TPS2097 0.3A 2.7 TO 5.5V QUAD 4 | 2155 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC2548-1YM-TR | IC PWR SWITCH N-CHAN 1:1 8SOIC | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS22916CLYFPR | IC PWR SWITCH P-CHAN 1:1 4DSBGA | 2603 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS2055ADR | TPS2055A 0.345A, 2.7-5.5V SINGLE | 203168 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ITS4142NHUMA1 | IC PWR SWTCH N-CHAN 1:1 SOT223-4 | 2374 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX14914ATE+T | IC PWR SWITCH 1:1 16TQFN | 3440 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 18975 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.11334 | $0.11334 |
| 3000 | $0.11334 | $340.02 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.