Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ZNBG2000X10TC |
| LIXINC Part # | ZNBG2000X10TC |
| Mtengenezaji | Zetex Semiconductors (Diodes Inc.) |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - usimamizi wa nguvu - maalumu |
| Maelezo | IC GENERATOR 2BIAS 2.2V 10-MSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ZNBG2000X10TC Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ZNBG2000X10TC |
| Chapa: | Zetex Semiconductors (Diodes Inc.) |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - usimamizi wa nguvu - maalumu |
| Mtengenezaji: | Zetex Semiconductors (Diodes Inc.) |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| maombi: | Bias Controller |
| sasa - ugavi: | 24mA |
| voltage - ugavi: | 5V ~ 12V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 80°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 10-TFSOP, 10-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 10-MSOP |
| PT8A3234PE | HEATER CONTROLLER DIP-8 | 998 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WM8326GEFL00E/RV | IC REG BUCK 81QFN | 905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AS3709-BQFM-02 | IC REGULATOR 32QFN | 869 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX16922ATPG/V+ | IC DCDC CONV STPDN DL LDO 20TQFN | 999 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PT8A3270PEX | HEATER CONTROLLER DIP-8 | 821 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LP3906SQ-TKXII/NOPB | IC REG BUCK/LDO DUAL 1.5A 300MA | 937 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX5043ETN+T | IC PWR W/MOSFET HS 56-TQFN | 902 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC34PF8100CGEP | IC POWER MANAGEMENT I.MX8QM | 939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PACVGA200QR | VGA PORT COMPANION 75OHM 24QSOP | 883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX17014AETM+T | IC PWR SUPPLY MULT-OUTP 48TQFN | 5943 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL97522IRZ-TK | IC SUPPLY CTRL 4CH TFT-LCD 38QFN | 945 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT73C213 | IC PWR MGMT FOR MOBILES 32QFN | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| U6803B-MFP | IC DRIVER TRPL THERMAL MON 8SOIC | 986 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10968 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.