Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | LTC4269IDKD-2#PBF |
| LIXINC Part # | LTC4269IDKD-2#PBF |
| Mtengenezaji | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - nguvu juu ya watawala wa ethernet (poe). |
| Maelezo | IC POE CNTRL 1 CHANNEL 32DFN |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | LTC4269IDKD-2#PBF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | LTC4269IDKD-2#PBF |
| Chapa: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - nguvu juu ya watawala wa ethernet (poe). |
| Mtengenezaji: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina: | Controller (PD), DC/DC |
| idadi ya vituo: | 1 |
| nguvu - max: | 25.5 W |
| swichi za ndani: | Yes |
| hisia msaidizi: | Yes |
| viwango: | 802.3at (PoE+), 802.3af (PoE) |
| voltage - ugavi: | 37.2V ~ 60V |
| sasa - ugavi: | 1.35mA (Max) |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 32-WFDFN Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 32-DFN (7x4) |
| SI3480-A01-GMR | IC POE CNTRL 4/8 PORT 20QFN | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCP1082DER2G | SWITCHING CONTROLLER, CURRENT-MO | 18242 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT4275BHDD#PBF | IC POE CNTRL 1 CHANNEL 10DFN | 901 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCZ34670EGR2 | IC POE CNTRL 1 CHANNEL 20SOIC | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS2378DDAR | IC POE CNTRL 1 CHANNEL 8SOPWR | 24578 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT4294HDD#TRPBF | IC POE CNTRL 1 CHANNEL 10DFN | 940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCP1092DBRG | IC POE CNTRL 1 CHANNEL 8TSSOP | 978 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC4263IDE#TRPBF | IC POE CNTRL 1 CHANNEL 14DFN | 4349 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC4267CGN-3#PBF | IC POE CNTRL 1 CHANNEL 16SSOP | 1294 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC4257IDD#PBF | IC POE CNTRL 1 CHANNEL 8DFN | 1812 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI3471A-A01-IMR | SINGLE ETHERNET PORT 90W 802.3BT | 897 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCP1090DG | IC POE CNTRL 1 CHANNEL 8SOIC | 2211072 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS2388RTQT | IC POE CNTRL 8 CHANNEL 56QFN | 953 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10905 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $4.75474 | $4.75474 |
| 208 | $4.59938 | $956.67104 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.