Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MAX34440ETLA1+T |
| LIXINC Part # | MAX34440ETLA1+T |
| Mtengenezaji | Maxim Integrated |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - watawala wa usambazaji wa nguvu, wachunguzi |
| Maelezo | IC PS MANAGER PMBUS 6CH 40TQFN |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MAX34440ETLA1+T Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MAX34440ETLA1+T |
| Chapa: | Maxim Integrated |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - watawala wa usambazaji wa nguvu, wachunguzi |
| Mtengenezaji: | Maxim Integrated |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| maombi: | Base Station-Networking Line Cards, Servers |
| voltage - pembejeo: | - |
| voltage - ugavi: | 2.7V ~ 5.5V |
| sasa - ugavi: | 2.5 mA |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 40-WFQFN Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 40-TQFN (6x6) |
| LTC2992HDE#TRPBF | IC PWR MONITOR DUAL WIDE 16DFN | 903 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DS1632 | POWER-FAIL AND RESET CONTROLLER | 5823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC4151IDD-1#PBF | IC CURRENT MONITOR(12BIT) 10DFN | 1028 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC3766MPUFD#PBF | IC CONTROLLER SYNCH 28QFN | 918 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC2945HUD#TRPBF | IC POWER MONITOR I2C 12QFN | 2247 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL62392CHRTZ-T | IC PWR SUPPLY CTRLR 28TQFN | 981 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ES1021QI | IC CTRLR HOT SWAP QFN | 852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC2945CUD-1#TRPBF | IC POWER MONITOR I2C 12-QFN | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TEA1892TS/1H | IC SECONDARY SIDE CTRLR 6TSOP | 3905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCV360SNT1G | IC REG OVLO 20V 5TSOP | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG3543N | IC POWER SUPPLY SUPERVISOR 16DIP | 9500 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADM1168ASTZ-RL7 | SUPER SEQUENCER AND MONITOR WITH | 1345 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT3804EFE#PBF | IC SECONDARY SIDE CTRLR 28TSSOP | 867 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10941 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $3.73100 | $3.731 |
| 2500 | $3.45041 | $8626.025 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.