Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | R3116N401A-TR-FE |
| LIXINC Part # | R3116N401A-TR-FE |
| Mtengenezaji | RICOH Electronic Devices Co., LTD. |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - wasimamizi |
| Maelezo | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT23-5 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | R3116N401A-TR-FE Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | R3116N401A-TR-FE |
| Chapa: | RICOH Electronic Devices Co., LTD. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - wasimamizi |
| Mtengenezaji: | RICOH Electronic Devices Co., LTD. |
| mfululizo: | R3116x |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina: | Voltage Detector |
| idadi ya voltages kufuatiliwa: | 1 |
| voltage - kizingiti: | 4V |
| pato: | Open Drain or Open Collector |
| weka upya: | Active Low |
| weka upya muda wa kuisha: | 85ms Minimum |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | SC-74A, SOT-753 |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | SOT-23-5 |
| S-1000N17-I4T1U | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SNT-4A | 857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX698CPA+ | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 8DIP | 575625 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-80150ANPF-JDBTFU | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SNT-4A | 850 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HIP6502CB-T | IC SUP (CONT FACTORY FOR TECH) | 1802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| BD5249FVE-TR | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 5VSOF | 973 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX691CPE+ | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 16DIP | 759202 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX818MCSA+ | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 8SOIC | 512103 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADM693AR-REEL | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 16SOIC | 5313 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC2774L-23YM5-TR | IC SUPERVISOR 2 CHANNEL SOT23-5 | 3819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-80813CLNB-B7RT2G | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SC82AB | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC2774N-25YM5-TR | IC SUPERVISOR 2 CHANNEL SOT23-5 | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6123A542ER-G | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 6USPC | 948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6123A442ER-G | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 6USPC | 857 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10949 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.29203 | $0.29203 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.