Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | S-80143BLPF-JE4TFU |
| LIXINC Part # | S-80143BLPF-JE4TFU |
| Mtengenezaji | ABLIC U.S.A. Inc. |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - wasimamizi |
| Maelezo | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SNT-4A |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | S-80143BLPF-JE4TFU Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | S-80143BLPF-JE4TFU |
| Chapa: | ABLIC U.S.A. Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - wasimamizi |
| Mtengenezaji: | ABLIC U.S.A. Inc. |
| mfululizo: | S-801 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina: | Voltage Detector |
| idadi ya voltages kufuatiliwa: | 1 |
| voltage - kizingiti: | 4.3V |
| pato: | Push-Pull, Totem Pole |
| weka upya: | Active Low |
| weka upya muda wa kuisha: | 65ms Minimum |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 4-SMD, Flat Leads |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | SNT-4A |
| BU4334F-TR | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 4SOP | 842 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6122A534MR-G | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT25 | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX6326XR24+T | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SC70-3 | 3356 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ASM810SEURF-T | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT23-3 | 18870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCP1316MT-30HE/OT | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT23-5 | 3667 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCV305LSQ23T1G | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SC82AB | 78806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R3111Q301C-TR-FE | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SC82AB | 423967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX6394US317D2/V+T | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT143-4 | 18395 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX6468XS22D3 | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SC70-4 | 1873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R3112Q301C-TR-FE | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SC82AB | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADM1817-20AKS-RL7 | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SC70-3 | 27850 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX6389XS44D3+T | IC SUPERVISOR 2 CHANNEL SC70-4 | 132440825 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX6351UVUT+ | IC SUPERVISOR 2 CHANNEL SOT23-6 | 3295 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10992 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.29192 | $0.29192 |
| 5000 | $0.28599 | $1429.95 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.