Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | XC6118C43BMR-G |
| LIXINC Part # | XC6118C43BMR-G |
| Mtengenezaji | Torex Semiconductor Ltd. |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - wasimamizi |
| Maelezo | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT25 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | XC6118C43BMR-G Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | XC6118C43BMR-G |
| Chapa: | Torex Semiconductor Ltd. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - wasimamizi |
| Mtengenezaji: | Torex Semiconductor Ltd. |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina: | Voltage Detector |
| idadi ya voltages kufuatiliwa: | 1 |
| voltage - kizingiti: | 4.3V |
| pato: | Push-Pull, Totem Pole |
| weka upya: | Active Low |
| weka upya muda wa kuisha: | - |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | SC-74A, SOT-753 |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | SOT-25 |
| DS1819CR-10-U | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT23-5 | 1590 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6123C747MR-G | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT25 | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6122C447MR-G | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT25 | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R3114K081A-TR | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 4DFN | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6122C435ER-G | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 6USPC | 936 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-80159BLPF-JFKTFU | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SNT-4A | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6122E542ER-G | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 6USPC | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADM8690ARNZ | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 8SOIC | 1037 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX6424UK46+T | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT23-5 | 1804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R3116Q171C-TR-FE | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SC82AB | 875 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX6336US20D3 | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT143-4 | 2032 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT1022YI-30-GT3 | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 8TSSOP | 875 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-80819CLMC-B6ET2U | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT23-5 | 808 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10873 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.28896 | $0.28896 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.