Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | X40031S14Z-A |
| LIXINC Part # | X40031S14Z-A |
| Mtengenezaji | Intersil (Renesas Electronics America) |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - wasimamizi |
| Maelezo | IC SUPERVISOR 3 CHANNEL 14SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | X40031S14Z-A Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | X40031S14Z-A |
| Chapa: | Intersil (Renesas Electronics America) |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - wasimamizi |
| Mtengenezaji: | Intersil (Renesas Electronics America) |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina: | Multi-Voltage Supervisor |
| idadi ya voltages kufuatiliwa: | 3 |
| voltage - kizingiti: | 1.8V, 2.9V, 4.6V |
| pato: | Open Drain or Open Collector |
| weka upya: | Active Low |
| weka upya muda wa kuisha: | Adjustable/Selectable |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 14-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 14-SOIC |
| ZSM380GTC | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT223 | 963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX16082XR38W+T | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SC70-3 | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC811LU TR | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT143 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX16062CTG+ | IC SUPERVISOR 8 CHANNEL 24TQFN | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SM72240MFX-3.08/NOPB | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT23-5 | 825 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX6702AYKA+T | IC SUPERVISOR 3 CHANNEL SOT23-8 | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX6386XS16D3-T | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SC70-4 | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC2960HDC-2 | IC SUPERVISOR 2 CHANNEL 8DFN | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6109N10ANR-G | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SSOT24 | 817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX16072RS24D0+T | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 4UCSP | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC2935CDC-2 | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 8DFN | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX6865UK32D6L+T | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT23-5 | 882 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX6320PUK29DX+ | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT23-5 | 986 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10882 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.