Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | DS1236AS-5+ |
| LIXINC Part # | DS1236AS-5+ |
| Mtengenezaji | Maxim Integrated |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - wasimamizi |
| Maelezo | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 16SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | DS1236AS-5+ Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | DS1236AS-5+ |
| Chapa: | Maxim Integrated |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - wasimamizi |
| Mtengenezaji: | Maxim Integrated |
| mfululizo: | MicroManager |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina: | Battery Backup Circuit |
| idadi ya voltages kufuatiliwa: | 1 |
| voltage - kizingiti: | 4.62V |
| pato: | Open Drain, Push-Pull |
| weka upya: | Active High/Active Low |
| weka upya muda wa kuisha: | 25ms Minimum |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 16-SOIC |
| MAX6384LT28D4+T | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 6UDFN | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADM6315-44D3ART-RL | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT143-4 | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-1000C25-I4T1G | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SNT-4A | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX6710NUT+ | IC SUPERVISOR 4 CHANNEL SOT23-6 | 901 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MN13821SDP | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL MINI-3DC | 813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX6773BTALD4+T | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 8TDFN | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT1832L | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 8DIP | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADM1060ARUCS0300R7 | IC SUPERVISOR 7 CHANNEL 28TSSOP | 825 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX6326XR27-T | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SC70-3 | 844 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX16074RS16D1+T | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 4UCSP | 972 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-80923CNPF-G8TTFG | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SNT-4A | 996 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-80853CLY-B-G | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL TO92-3 | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| X5168S8-2.7 | IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 8SOIC | 858 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10946 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.