Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TSM1011AIST |
| LIXINC Part # | TSM1011AIST |
| Mtengenezaji | STMicroelectronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - kumbukumbu ya voltage |
| Maelezo | IC VREF SERIES 1% 8MINISO |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TSM1011AIST Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TSM1011AIST |
| Chapa: | STMicroelectronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - kumbukumbu ya voltage |
| Mtengenezaji: | STMicroelectronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya kumbukumbu: | Series |
| aina ya pato: | Fixed |
| voltage - pato (min/fixed): | 2.545V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| sasa - pato: | 1 mA |
| uvumilivu: | ±1% |
| mgawo wa joto: | - |
| kelele - 0.1hz hadi 10hz: | - |
| kelele - 10hz hadi 10khz: | - |
| voltage - pembejeo: | 4.5V ~ 28V |
| sasa - ugavi: | 50mA |
| sasa - cathode: | - |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 105°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-MiniSO |
| ADR06AKS-R2 | PRECISION 3.0V VOLTAGE REFERENCE | 3347 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TL431BCDRG4 | IC VREF SHUNT 36V 0.5% 8SOIC | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| REF03GP | 2.5V VOLTAGE REFERENCE | 31551 Zaidi juu ya Agizo |
|
| REF3440IDBVR | IC VREF SER 4.096V 0.05% SOT23-6 | 1878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM385Z-1.2G | TWO TERMINAL VOLTAGE REFERENCE | 18596 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM4040CIM3X-2.5/NOPB | IC VREF SHUNT 0.5% SOT23-3 | 11010 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TL4050C25IDBZT | IC VREF SHUNT 0.5% SOT23-3 | 1610 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD588TQ/883B | VOLTAGE REFERENCE, 5V, BIPOLAR, | 2967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM285AMX-1.2 | VOLTAGE REFERENCE | 3233 Zaidi juu ya Agizo |
|
| REF3140AIDBZTG4 | IC VREF SERIES 0.2% SOT23-3 | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| REF02EZ | IC VREF SERIES 0.3% 8CERDIP | 1255 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC6655CHMS8-2.5#TRPBF | IC VREF SERIES 0.05% 8MSOP | 1128 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM4040D25IDBZT | IC VREF SHUNT 1% SOT23-3 | 1214 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10891 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.11000 | $1.11 |
| 4000 | $0.53424 | $2136.96 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.