Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | LT1389BCS8-4.096#TRPBF |
| LIXINC Part # | LT1389BCS8-4.096#TRPBF |
| Mtengenezaji | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - kumbukumbu ya voltage |
| Maelezo | IC VREF SHUNT 0.075% 8SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | LT1389BCS8-4.096#TRPBF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | LT1389BCS8-4.096#TRPBF |
| Chapa: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - kumbukumbu ya voltage |
| Mtengenezaji: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya kumbukumbu: | Shunt |
| aina ya pato: | Fixed |
| voltage - pato (min/fixed): | 4.096V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| sasa - pato: | 10 mA |
| uvumilivu: | ±0.075% |
| mgawo wa joto: | 50ppm/°C |
| kelele - 0.1hz hadi 10hz: | 80µVp-p |
| kelele - 10hz hadi 10khz: | - |
| voltage - pembejeo: | - |
| sasa - ugavi: | - |
| sasa - cathode: | 1 µA |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SOIC |
| MCP1501-30E/SN | IC VREF SERIES 0.1% 8SOIC | 2319 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL60002CIH312Z-TK | IC VREF SERIES 0.2% SOT23-3 | 1862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT6658BHDE-3#PBF | PRECDUALOUTPT,HIGHCURR,LOWNOISE, | 1052 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX6008BESA | VOLTAGE REFERENCE | 2498 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ZTL431AFTA | IC VREF SHUNT 20V 1% SOT23 | 1060 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC6652AHMS8-5#TRPBF | IC VREF SERIES 0.05% 8MSOP | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX6034AEXR25-T | VOLTAGE REFERENCE | 18430 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLV431ACDBVRG4 | IC VREF SHUNT 6V 1% SOT23-5 | 883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLVH431AQDBZR | IC VREF SHUNT 18V 1% SOT23-3 | 11542 Zaidi juu ya Agizo |
|
| REF192ESZ-REEL7 | IC VREF SERIES 0.08% 8SOIC | 6404 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TL431CPWR | TL431 - ADJUSTABLE PRECISION SHU | 3242 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX6045BEUR-T | LDO VOLTAGE REFERENCES | 20640 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX6138CEXR50 | VOLTAGE REFERENCE | 811 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10924 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $4.20000 | $4.2 |
| 2500 | $4.10526 | $10263.15 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.