Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MAX6035BAUR50+T |
| LIXINC Part # | MAX6035BAUR50+T |
| Mtengenezaji | Maxim Integrated |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - kumbukumbu ya voltage |
| Maelezo | IC VREF SERIES 0.5% SOT23-3 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MAX6035BAUR50+T Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MAX6035BAUR50+T |
| Chapa: | Maxim Integrated |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - kumbukumbu ya voltage |
| Mtengenezaji: | Maxim Integrated |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya kumbukumbu: | Series |
| aina ya pato: | Fixed |
| voltage - pato (min/fixed): | 5V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| sasa - pato: | 10 mA |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| mgawo wa joto: | 75ppm/°C |
| kelele - 0.1hz hadi 10hz: | 68µVp-p |
| kelele - 10hz hadi 10khz: | 48µVrms |
| voltage - pembejeo: | 6.9V ~ 33V |
| sasa - ugavi: | 100µA |
| sasa - cathode: | - |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | TO-236-3, SC-59, SOT-23-3 |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | SOT-23-3 |
| LM4128DMF-3.0 | THREE TERMINAL VOLTAGE REFERENCE | 1811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TL431BIDBZTG4 | IC VREF SHUNT 36V 0.5% SOT23-3 | 963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLVH431CDBZR | TLVH431 1.5% LOW-VOLTAGE WIDE-OP | 3359 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM431CCZX | TWO TERMINAL VOLTAGE REFERENCE | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1004IS8-1.2#TRPBF | IC VREF SHUNT 0.3% 8SOIC | 3038 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADR5040BRTZ-R2 | PRECISION MICROPOWER SHUNT MODE | 1624 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM4050CIM3X-4.1/NOPB | IC VREF SHUNT 0.5% SOT23-3 | 887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1461BCS8-3.3#PBF | IC VREF SERIES 0.06% 8SOIC | 1092 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM4040DIM3-8.2/NOPB | IC VREF SHUNT 8.192V SOT23-3 | 11879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1460EIS8-10#TRPBF | IC VREF SERIES 0.125% 8SOIC | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC6652AHMS8-2.5#PBF | IC VREF SERIES 0.05% 8MSOP | 1608 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX6331SUR-T | PROGRAMMABLE RESET IC | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADR4533ARZ-R7 | IC VREF SERIES 0.04% 8SOIC | 2772 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 19867 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.91000 | $1.91 |
| 2500 | $0.92400 | $2310 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.