Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | LT6654AHS6-2.5#TRPBF |
| LIXINC Part # | LT6654AHS6-2.5#TRPBF |
| Mtengenezaji | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - kumbukumbu ya voltage |
| Maelezo | IC VREF SERIES 0.05% TSOT-23-6 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | LT6654AHS6-2.5#TRPBF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | LT6654AHS6-2.5#TRPBF |
| Chapa: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - kumbukumbu ya voltage |
| Mtengenezaji: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya kumbukumbu: | Series |
| aina ya pato: | Fixed |
| voltage - pato (min/fixed): | 2.5V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| sasa - pato: | 10 mA |
| uvumilivu: | ±0.05% |
| mgawo wa joto: | 10ppm/°C |
| kelele - 0.1hz hadi 10hz: | 1.5ppmp-p |
| kelele - 10hz hadi 10khz: | 2ppmrms |
| voltage - pembejeo: | 3V ~ 36V |
| sasa - ugavi: | 600µA |
| sasa - cathode: | - |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | SOT-23-6 Thin, TSOT-23-6 |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | TSOT-23-6 |
| LM4040B25IDBZRG4 | LM4040 PRECISION MICROPOWER SHUN | 3895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM336BLPE3-2-5 | IC VREF SHUNT 2% TO92-3 | 2968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1021DIN8-10#PBF | IC VREF SERIES/SHUNT 0.5% 8DIP | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL21010DFH310Z-T7A | IC VREF SERIES 0.2% SOT23-3 | 830 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADR292GT9 | LOW NOISE UPOWER PRECISION V-REF | 1094 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM4132DMF-3.3/NOPB | LM4132 0.05% 20PPM/C DRIFT PRECI | 23612 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TL4050B50IDBZR | IC VREF SHUNT 0.2% SOT23-3 | 3350 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX6160ESA+ | IC VREF SERIES 12.4V 1% 8SOIC | 21817150 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM4040BEM3-4.1/V+T | IMPROVED PRECISION MICROPOWER SH | 40839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT6657AHMS8-5#TRPBF | IC VREF SERIES 0.1% 8MSOP | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM4041EEM3-1.2/NOPB | IC VREF SHUNT 2% SOT23-3 | 22147 Zaidi juu ya Agizo |
|
| REF43FZ | IC VREF SERIES 0.06% 8CERDIP | 1149 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1461CIS8-2.5#TRPBF | IC VREF SERIES 0.08% 8SOIC | 929 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10956 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $6.41000 | $6.41 |
| 2500 | $3.49848 | $8746.2 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.