Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MAX1637EEE+T |
| LIXINC Part # | MAX1637EEE+T |
| Mtengenezaji | Maxim Integrated |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - watawala wa kubadili dc dc |
| Maelezo | IC REG CTRLR BUCK 16QSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MAX1637EEE+T Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MAX1637EEE+T |
| Chapa: | Maxim Integrated |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - watawala wa kubadili dc dc |
| Mtengenezaji: | Maxim Integrated |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya pato: | Transistor Driver |
| kazi: | Step-Down |
| usanidi wa pato: | Positive |
| topolojia: | Buck |
| idadi ya matokeo: | 1 |
| awamu za pato: | 1 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 3.15V ~ 5.5V |
| mzunguko - kubadili: | 200kHz ~ 300kHz |
| mzunguko wa wajibu (max): | 96% |
| kirekebishaji cha kisawazisha: | Yes |
| usawazishaji wa saa: | Yes |
| miingiliano ya serial: | - |
| vipengele vya udhibiti: | Enable |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-SSOP (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 16-QSOP |
| LTC3805EDD#PBF | IC REG CTRLR FLYBACK 10DFN | 1473 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC3864HMSE#PBF | IC REG CTRLR BUCK 12MSOP | 1089 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9220B095MR-G | 16V INPUT STEP-DOWN DCDC CONTROL | 939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT8708ILWE#PBF | 80V BIDIRECTIONAL BUCK-BOOST CON | 1006 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM25141RGER | LM25141RGER | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC3727LXEUH-1#PBF | HIGH EFFICIENCY, 2-PHASE SYNCHRO | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1950IGN#TRPBF | IC REG CTRLR MULT TOP 16SSOP | 908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC1435ACG#TRPBF | IC REG CTRLR BUCK 16SSOP | 905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC3859ALHFE#TRPBF | IC REG CTRLR MULT TOP 38TSSOP | 948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC3890HUH#TRPBF | IC REG CTRLR BUCK/SEPIC 32QFN | 998 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC7840EFE#TRPBF | DUAL PHASE/OUTPUT NON-SYNCH BOOS | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX8541EEE | PWM CONTROLLER | 4917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC3869IGN-2#PBF | IC REG CTRLR BUCK 28SSOP | 3038 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10959 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $4.86200 | $4.862 |
| 2500 | $4.45659 | $11141.475 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.